• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TIÊN HIỆP - THẤT GIỚI TRUYỀN THUYẾT

vh1

Mời các bạn tiếp tục :
Thất Giới Truyền Thuyết Quyển 10 chương (03 - 05)

vh1

Mời các bạn tiếp tục :
Thất Giới Truyền Thuyết Quyển 10 chương (6 -7-8)

manhktqd

Active Member
phải nói là TGTT hay thật, tuy nhiên mình không thích việc hư cấu nhiều của tác giả. Thực sự, mình vẫn kết bộ Đại Đường Song Long truyện hơn. Vì bộ này mang lại cảm giác đọc gần gũi hơn với cuộc sống thực, kể cả những chi tiết như những cách ra chiêu của nhân vật, không hoa mỹ, không mất nhiều ngôn từ nhưng vẫn làm cho người đọc cảm nhận được cái hay của nó. TGTT thì khác, cách ra chiêu thì quá hoa mỹ, một trận giao chiến có khi kéo dài đến vài chương.
Hihi, đây chỉ là ý kiến cá nhân mình, VH1 đừng để trong bụng nhé. Cám ơn đã share cho mọi người.

vh1

phải nói là TGTT hay thật, ....
Hihi, đây chỉ là ý kiến cá nhân mình, VH1 đừng để trong bụng nhé. Cám ơn đã share cho mọi người.

Đọc truyện thì mỗi người có cảm nhận riêng của mình. Có phải truyện của mình viết đâu mà phải " Để bụng ". Mà có phải truyện của mình thì mình phải cảm ơn lời nhận xét đóng góp ý kiến của bạn chứ. Hãy phát huy đóng góp ý kiến nhé =D> !!!

vh1

Mời các bạn tiếp tục :
Thất Giới Truyền Thuyết Quyển 10 chương (11 -12-13)

handsomedn

TGTT QUYỂN 10 CHƯƠNG 14 ĐẾN 16

MỚI LÀM ĐƯỢC QUYỂN 10 CHƯƠNG 14 ĐẾN 16, KÍNH MỜI CÁC BẠN THƯỞNG THỨC
SORRY, MÌNH ĐỂ Ở ĐỊNH DẠNG .TXT BẠN NÀO ĐỌC TRÊN MOBILE CHỊU KHÓ CONVERT LẠI NHÉ

claw_wolf

phải nói là truyện rất hay. Nhưng không biết các ban có không thất giới hậu truyện?
nếu có thì up lên cho mọi người cùng đọc để đỡ phải chờ. Mình chỉ đề xuất vậy thôi. Nếu có thì tốt quá phải không hì hì....:)

haonam459

thank ban da up len cho moi nguoi doc nhung ma cai phan nay 14-16 sao ma chu kho doc wa ban co the lam lai cho moi nguoi ko neu duoc thi thank ban nhieu :-/:-/:-/

manhktqd

Active Member
ui, sao bác VH1 lại bỏ rơi anh em giữa chừng thế. Em thích cách bác phục vụ anh em trên diễn đàn, chuyên nghiệp và không phàn nàn.
Nhưng kệ bác ơi, chẳng cần tự ái thế đâu. quan trọng là bác cứ up và anh em cứ vote cho bác. Còn bạn nào up lên thì cũng là đóng góp thêm cho anh em thôi mà.

zvioxmaz

để bạn post lên cho nhiều rồi đọc luôn chứ đọc mỗi lần được mấy chương chán lắm:(:(

vh1

ui, sao bác VH1 lại bỏ rơi anh em giữa chừng thế. Em thích cách bác phục vụ anh em trên diễn đàn, chuyên nghiệp và không phàn nàn.
Nhưng kệ bác ơi, chẳng cần tự ái thế đâu. quan trọng là bác cứ up và anh em cứ vote cho bác. Còn bạn nào up lên thì cũng là đóng góp thêm cho anh em thôi mà.

Sao bạn lại bảo mình bỏ rơi anh em giữa chừng ????. Mình vẫn cùng anh em đồng hành đó chứ. Và bạn lại bảo mình "Tự ái "????. Làm sao mình phải tự ái cơ chứ khi có bạn handsomedn up rồi thì mình thôi chứ. Mình vẫn cùng đọc truyện cùng các bạn mà...

manhktqd

Active Member
hihi, vậy thì mình xin lỗi bạn. Tuy nhiên, mình nghĩ bạn đã mở topic này ra rồi thì bạn hãy làm tiếp đi. Mọi người cùng chung tay cho mọi người được thưởng thức bộ truyện hay và được mở mang thêm kiến thức. Mình nghĩ đơn giản thế thôi. Mà thôi, mình không lan man nữa kẻo lại loãng diễn đàn TGTT, nhỉ.