• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tiếng Việt cho mọi EVO 3D

Status
Không mở trả lời sau này.

nhatxuan2006

Hi !
Không biết đã có bác nào post cái này lên chưa, nếu có thì e xin đươc post lại nhé.
nếu máy bác nào vẫn đang ở Room gốc muốn cài ngôn ngữ tiếng việt thì vào đây nhé.
- vào Market -> search ( Set Locale and Language ). cài đặt xong khởi động pm chọn vietnamese vậy là ok

có gì không phải mong các bác bỏ quá cho e nha !

tudcmo

Member
Mọi người dùng lâu rồi
Hi !
Không biết đã có bác nào post cái này lên chưa, nếu có thì e xin đươc post lại nhé.
nếu máy bác nào vẫn đang ở Room gốc muốn cài ngôn ngữ tiếng việt thì vào đây nhé.
- vào Market -> search ( Set Locale and Language ). cài đặt xong khởi động pm chọn vietnamese vậy là ok

có gì không phải mong các bác bỏ quá cho e nha !

twantoan

Thật tuyệt vời.nhưng bây giờ hình như mọi người toàn dùng morelocale 2 bác ah

nhatxuan2006

hihi ! các bác thông cảm cho e nha ! tai e còn gà quá, mà e vào topics EVO 3D có thấy bác nào post lên đâu nhỉ !

kokoro194

hihi ! các bác thông cảm cho e nha ! tai e còn gà quá, mà e vào topics EVO 3D có thấy bác nào post lên đâu nhỉ !
hehe.. cái này có lâu rồi mà.. thường thường anh em đều truyền miệng nhau biết hết... có cái gì khó khó thì mới lập topic thôi

Status
Không mở trả lời sau này.