• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tiếng Việt cho phiên bản iPhone 1.1.4

DEVIL_BESIDE_YOU

Không biết sao chứ mình cài tiếng việt rồi là đổi lại tiếng anh ko được,mà ip ko dùng tiếng anh được thì khỏi dùng summerboard chi cho nó mắc công.

mydarling785

Tiếng Việt cho phiên bản iPhone 1.1.4 đây !!!

Hướng dẫn cài đặt :
Giải nén và dùng winscp copy vào iphone và khởi động lại sẽ thấy kết quả (có sẳn font tiếng việt luôn). Chúc vui ..

Download

[hide] http://www.mediafire.com/?5sdkyxfwiyd [/hide]
không sử dụng wifi mà có thể làm tiếng việt wa máy tính ko vậy?ý của mình là như vậy.ai biết chỉ giùm mình với

thugip

mình chỉ cài được bằng iphone pc suite bạn cho mình file pxl được không

Satanvuitinh

mất tiếng việt sau khi kết nối với itune

mấy bạn ơi,mình là gà iphone (mới dùng dc mấy ngày ah),hồi trc mình mua về là có tiếng việt,sau khi kết nối với itune tự nhiên mất đi tiếng việt,ae chỉ dùm mình cách hồi phục nhé.thanks all.

Germaniteen

mấy bạn ơi,mình là gà iphone (mới dùng dc mấy ngày ah),hồi trc mình mua về là có tiếng việt,sau khi kết nối với itune tự nhiên mất đi tiếng việt,ae chỉ dùm mình cách hồi phục nhé.thanks all.

Bạn xài FW nào vậy? Nếu 2.x thì vào đây mà làm nhé!