• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tiếng việt và các sost cần thiết cho FW 1.1.3

quyduc84

Tiếng Việt cho phiên bản iPhone 1.1.3 đây !!!

Hướng dẫn cài đặt :
Giải nén và dùng winscp copy vào iphone và khởi động lại sẽ thấy kết quả (có sẳn font tiếng việt luôn). Chúc vui ..
Mình đang fix lại lỗi khi cài từ Brickr làm treo máy ,tạm thời các bạn dùng winscp đỡ nhé .

Download

[hide]http://www.mediafire.com/?cj5miexzmzb [/hide]

Chỉnh sửa cuối:

anhbaba

Cái này có dùng cho 1.1.2 được không? Bên topic Việt hóa IP 1.1.1 và 1.1.2 có nhưng mình cài thì bị 1 số sai sót trong phần phone, chữ cứ chồng lên nhau ở chỗ thanh Dock ấy, ngoài ra cho mình hỏi bộ này có Keyboard TV kg?

lam6630

Tiếng việt cho FW 1.1.3 không down đc̣ vì không có nút thank bạn quyduc84 bạn xem lại dùm thank

aphodit

Bạn quyduc84 cho mình hỏi là tại sao khi install file tiếng việt thì nó bị treo vậy . Nó không tương thích àh ?

bluef

mình cài bộ font TV này vào cho 1.1.3 là bị treo máy.
cài từ ibrickr báo ok, hiển thị trong list app của ibrickr, nhưng mà iphone đơ luôn. reboot vẫn đơ.
bác quyduc check lại giúp nha.
2 lần đều phải restore lại, hix hix.
Thanks nhiều.

NguyenThanhTuan

Super V.I.P
ĐỀ nghị bạn quyduc84 check lại,file của bạn đúng là bị lỗi,các bạn dùng iphone FW 1.1.3 add source iphone.billydragon.net , install fonts 1.1.1 là có thể dùng cho FW 1.1.3

quyduc84

mình cài bộ font TV này vào cho 1.1.3 là bị treo máy.
cài từ ibrickr báo ok, hiển thị trong list app của ibrickr, nhưng mà iphone đơ luôn. reboot vẫn đơ.
bác quyduc check lại giúp nha.
2 lần đều phải restore lại, hix hix.
Thanks nhiều.

ĐỀ nghị bạn quyduc84 check lại,file của bạn đúng là bị lỗi,các bạn dùng iphone FW 1.1.3 add source iphone.billydragon.net , install fonts 1.1.1 là có thể dùng cho FW 1.1.3

Thành thật xin lỗi mọi người có lẽ đây là lỗi của brickr thôi ko phải do lõi Tiếng Việt đâu ,đã fix lại rồi ,mọi người tạm thời dùng winscp cài đặt nhé ,mình đang nghiên cứu đóng gói lại file .

Chỉnh sửa cuối:
C

cruel

Guest
Đóng gói sắp xong chưa anh ? Máy em dùng thằng Winscp ko connect với phone đc, mặc dù đã cài OpenSHH

mrnguyentuantai

mình xài ipod touch vậy làm sao mình có thể xem các trang web bằng tiếng việt được mong được chỉ giúp

bureen

... có source nào trên installer cho down trực tiếp bằng wifi chương trình sửa lỗi không hiển thị tên trên tin nhắn và khi điện thoại gọi đến cho Iphone firmware 1.1.3 không các bác?

azulgrana

... có source nào trên installer cho down trực tiếp bằng wifi chương trình sửa lỗi không hiển thị tên trên tin nhắn và khi điện thoại gọi đến cho Iphone firmware 1.1.3 không các bác?

Đúng đấy! Các bác up lên cái source nào của Installer hộ em cái. Newbie không biết cài từ Winscp mà cũng chưa có soft.

Chân thành cảm ơn các bác!

TienDungMobile

Các bạn không nên dùng ibrickr .... hãy dùng WinSCP copy vào .. khởi động IP và thưởng thức thôi ... Thật tuyệt vời ..