• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tìm bản ROM cho HP 6515 !!!

Status
Không mở trả lời sau này.

hothithuthao

Em tìm hoài không thấy Boxt HP ở đâu nên post bài ở đây nếu sai thì di chuyển dùm em, em có một con HP6515 bỏ trong tủ lâu quá bây giờ đem ra mở hông được sâc thì ok em đã sạc đầy pin em dùng đế USB mà nó cũng không kết nối được với PC chỉ báo mỗi cái đèn đỏ thôi hà, ai gặp qua rồi giúp em với thank all

trannamabc

Mình cũng đang dùng con này có ji mình cùng chia sẻ hãy hẹn mình nhé trannamtnc nick name của mình ấy

NGOPHUSAI

Thật ra mà nói thì HP hw6515 chạy WM2003SE rất ổn định , nhất là GPS và có đến 2 memory card slots. Nếu có WM5 ra cho máy này thì chỉ có là tự Modify ROM từ hw6900 cho phù hợp để xài , mà thôi, chứ HP đã ngừng sản xuất loại này nửa rồi, cũng như Tech support cho loại này cũng đã lâu rồi HP không đưa ra firmware hay ROM nào mới. hw6515 con có tên khác là Beetles các bạn khi searching cũng nên lưu ý.

Status
Không mở trả lời sau này.