• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TÌM DRIVER CHO ACER CORE I3

Status
Không mở trả lời sau này.

anhboy1690

CHO MÌNH HỎI CÁC BÁC CÓ DRIVERS ĐỂ CÀI LẠI WIN 7 VỀ WIN XP KHÔNG, BẬY GIỜ MÌNH ĐAG DÙNG WIN7 MUỐN CÀI LẠI WIN XP ĐỂ CÀI VÀI GAMES ĐỂ CHƠI, WIN7 CÓ VÀI TRÒ KHÔNG HỖ TRỢ NÊN K BIẾT LÀM SAO?:(:(:(:)((

AndyCuong

Supper Moderators
CHO MÌNH HỎI CÁC BÁC CÓ DRIVERS ĐỂ CÀI LẠI WIN 7 VỀ WIN XP KHÔNG, BẬY GIỜ MÌNH ĐAG DÙNG WIN7 MUỐN CÀI LẠI WIN XP ĐỂ CÀI VÀI GAMES ĐỂ CHƠI, WIN7 CÓ VÀI TRÒ KHÔNG HỖ TRỢ NÊN K BIẾT LÀM SAO?:(:(:(:)((

windows 7 có một số games không hỗ trợ . bạn đưa thông tin máy cho mình , mình thử kiếm driver dùng bạn.

anhboy1690

máy của mình là : core i3 (2.13GHz, 3MB L3 cache), 2G DDR3, intel HD Graphics, 32 bit, mình chỉ biết đc nhiêu đó:(, mong bạn giúp mình, vì thấy có vài game chiến thuật hay mà mua về cài lại hokk chơi đc ~X:)(, thanhk trước nha:D

AndyCuong

Supper Moderators
máy của mình là : core i3 (2.13GHz, 3MB L3 cache), 2G DDR3, intel HD Graphics, 32 bit, mình chỉ biết đc nhiêu đó:(, mong bạn giúp mình, vì thấy có vài game chiến thuật hay mà mua về cài lại hokk chơi đc ~X:)(, thanhk trước nha:D

bạn phải đưa cho mình mã số của máy Acer.

anhboy1690

hjhj thank bạn nha, thì mình cũng zzậy, khổ thiệt mua hãng này đúng là ngon thì có ngon, mà hơi tệ về hỗ trợ, h muốn cài vài game vào chơi mà cũng k đc:(:|~X(

AndyCuong

Supper Moderators
hjhj thank bạn nha, thì mình cũng zzậy, khổ thiệt mua hãng này đúng là ngon thì có ngon, mà hơi tệ về hỗ trợ, h muốn cài vài game vào chơi mà cũng k đc:(:|~X(

bạn mình mua con Acer 4741 cũng như bạn , toàn hỗ trợ Windows7

Status
Không mở trả lời sau này.