• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TÌM HIỂU VỀ DIỄN ĐÀN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Linh_t885

cái hay nhất trước mắt các bạn là Mod Nguyen Thanh Tuan nghèo nhất trong các Mod của PV: tài sản không có gì và PVD:3 (đến thời điểm tôi post)

pdana

Vụ lừa đảo lớn nhất PV

Đây có lẽ là vụ lừa đảo lớn nhất trên PV, PV đã "dành" đến 13 trang cho vụ lừa đảo này, Sau khi đi gần được 1 nửa chặng đường họ còn kéo cả mình vào đó cho câu chuyện thêm hấp dẫn. Kết quả của vụ lừa đảo đó là 3,4 mem bị ban nick!

http://pdaviet.net/showthread.php?t=9674

bestofstrongman

PDAVIET đươc lên báo

hum nay tình cờ đọc báo THanh niên(báo giấy) thì thấy ở trang áp cuối( ở tờ cuối cùng) có đăng giới thiệu về PDAVIET nhà ta. báo giới thiệu PDAVIET là diễn đàn PDA bự tổ chảng nhtấ việt nam. hô hô hô sướng quá!!!

NguyenPhuong

hum nay tình cờ đọc báo THanh niên(báo giấy) thì thấy ở trang áp cuối( ở tờ cuối cùng) có đăng giới thiệu về PDAVIET nhà ta. báo giới thiệu PDAVIET là diễn đàn PDA bự tổ chảng nhtấ việt nam. hô hô hô sướng quá!!!

Bro có thể chụp hình lại phần tin đó rồi post lên cho mọi người xem được k? Thanks bro trước nha! PV là phải thế chứ!

bestofstrongman

ok, để có gì sáng mai lên nhà lấy báo chụp. hùi sáng ở điểm giao dịch của vitteo ngồi chờ nên đọc thấy. mai post hình lên cho hoành tráng. hê hê

timhieu

Hoan hô Diễn đàn PDAVIET được giới thiệu rộng rãi!

Mình vừa đọc qua thông tin trên báo Tuổi Trẻ, thấy Diễn đàn PDAVIET được giới thiệu rộng rãi!

Các Bạn xem ở đây

@ bestofstrongman: Mình đưa lên cho mọi người xem luôn nhé! :)

bestofstrongman

yeah, chính xác trang này!!! sorry vì mình nhớ nhầm qua thằng thanh niên. hèn gì tìm hoài ko thấy.
@timhieu: cảm ơn tìm hiểu nhiều nghen! ( hông có nút thanks trong này, hix)

HaChau

Super V.I.P
Tin của BestOfStrongMan hơi muộn đấy :)) Đăng tại PDAViet ở đây rồi.
Đây có thể là topic để anh em mình sưu tầm các bài viết về PDAViet rồi đấy. Sắp kỷ niệm thôi nôi 1 năm rồi :D

Anh em vào ủng hộ đi.

fanyuan

avatar của yuan cũng xinh chứ bộ, hhúhú, bon chen cùng anh em nhá;;)
méc cỡ ghia zậy đó

fanyuan

chảnh chảnh xí nè, aicó nhiều V3 bằng yuan hong, Tổng tsản=Tổng xì pam nhá =)) =))

Chỉnh sửa cuối:

Qvip

Đoán số tỷ phú qua ngày sinh, khá thú vị

Bạn sinh ngày nào? Nếu thuộc cung Xử nữ (23/8 - 22/9), xin chúc mừng bạn. Theo kết quả nghiên cứu của Forbes, rất nhiều nhà tỷ phú trong danh sách những người giàu nhất năm nay sinh ra dưới chòm sao này.

Theo kết quả kiểm tra ngày sinh của 613 trong số 793 tỷ phú, có tới 12% trong số họ sinh ra dưới chòm sao Xử nữ (trinh nữ). Các nhà chiêm tinh học nhận định Xử nữ thường là những người rất cần mẫn, quyết đoán, chú trọng tới chi tiết và có óc phân tích. Họ luôn nỗ lực đạt được những thứ tốt nhất. Điều vui mừng nhất đối với những người sinh ra cung này là có thể tạo ra những thứ hoặc những dịch vụ có ích cho người khác.
Hai tỷ phú giàu có và nổi tiếng nhất sinh ra dưới chòm sao này là Warren Buffett - đứng thứ hai trong danh sách của Forbes - và Larry Ellison - giám đốc điều hành hãng Oracle.

Tuy nhiên, bạn cũng không nên quá thất vọng nếu không ra đời trong tháng này. Forbes đã lập một danh sách các tỷ phú sinh ra dưới cả 12 chòm sao, trong đó, 8% là những người thuộc cung Dương cưu (21/3 - 14/4) và 8% là Bảo bình (20/1 - 18/2).

Người giàu nhất thế giới - Bill Gates - lại sinh ra dưới chòm sao Hổ cáp (23/10 - 21/11). "Hổ cáp luôn xuất sắc bởi họ biết tận dụng tất cả những khả năng của bản thân. Mục tiêu của Hổ cáp là khiến bạn làm những gì họ muốn, kể cả bạn có thích hay không", một nhà chiêm tinh học nói. "Chẳng mấy ai thích hệ điều hành Windows song họ vẫn phải dùng nó".

Cũng theo kết quả nghiên cứu, có rất ít tỷ phú sinh ra dưới chòm sao Nhân mã (6%). Nhân mã bị cho là những người vô tổ chức, thậm chí cẩu thả. Họ thường chú tâm tới vấn đề ở tầm bao quát hơn là đi sâu vào chi tiết.

Tuy thiếu nhạy cảm của một doanh nhân song Nhân mã lại là những người rất sáng tạo. Vì thế, không có gì ngạc nhiên trong số những tỷ phú thuộc cung này có đạo diễn Steven Spielberg và nhà sản xuất chương trình Arnon Michan

Qvip

Kiểm tra IQ của mình bằng 1 bài toán nhé

Có 4 thằng đi uống càphê
mà chỉ có 3 thằng trả tiền (mổi đứa đưa 10 ngàn tổng cộng là 30 ngàn )
nhưng tiền càphê chỉ có 25 ngàn ông chủ mới đưa lại 5 ngàn
còn thằng ko trả tiền nó mới lấy 2 ngàn còn 3 thằng kia mổi thằng 1 ngàn
vậy suy ra 3 thằng kia mổi thằng đưa 9 ngàn
mà 9 nhân 3 = 27 + 2 ngàn thằng kia nửa chỉ mới 29 ngàn thôi
Vậy hỏi còn 1 ngàn đâu .

ZZZGates

uống cafe mất 25k mà 3 thằng mất 9K một thằng được thêm 2K mà còn đòi gì nữa tham thế :))
(9*3)-2 = 25 tiền cafe

pdana

mà 9 nhân 3 = 27 + 2 ngàn thằng kia nửa chỉ mới 29 ngàn thôi
Vậy hỏi còn 1 ngàn đâu .

27 là mất còn 2 được nên cộng với nhau không có ý nghĩa. Trong 27 đó bao gồm cả 2.
Chỉ có 27-2=25 là tiền cà phê thôi.

XuanLam

Mình sinh ngày 13/9/1974 Bạn xem mình là tỷ phú hay là cái gì.hahahahahahahahahahahahahahaha=))=))=))=))=))=))=))=))=))

mrcom98

Mình sinh ngày 12/4/1979, có đoán số cho mình được không? k biết mình thuộc Nhân mã hay là cái gì nhỉ

HaChau

Super V.I.P
Mình sinh ngày 03/09/1979, rất cám ơn thông tin của đã cho biết số được làm tỷ phú :))
Hy vọng được làm "tỷ phú" là tiền thật chứ không phải tiền đốt :D

XuanTruong

Super V.I.P
Còn Mình sinh 25/8 không biết có được "Tỷ phú" không Bạn???:p;;):-? hay chỉ là "Nghìn phú"!=))

hcqp

He he he...sao nhiều người quan tâm thế mà không thấy trả lời nhỉ?!
Tháng này mình lãnh lương được 1 triệu 2... thành triệu phú rồi... Còn tỷ thì chưa...!

Status
Không mở trả lời sau này.