• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TÌM HIỂU VỀ DIỄN ĐÀN PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

greenwind007

Bạn sẽ nói gì về PDAVIET ???

Một nơi để bạn nói lên những cảm nghỉ,những tình cảm của mọi thành viên trong gia đình PDAVIET=D>

NguyenQuang

Super V.I.P
Coi bói đấy...ai muốn xem thì nhào vô

Tôi mở mục coi bói cho anh em trong PDAviet. Giá mỗi quẻ là 10PDV . Riêng 10 người đầu tiên miễn phí.

@Thuhien: Có ngừoi yêu đang học ở phía bắc, người yêu có đôi mắt rất đẹp, tính tình vui vẻ , có tài kinh doanh, Tuy không cao nhưng mọi ngừoi phải ngước nhìn . Nếu không có gì thay đổi thì sang năm lấy chồng.
Bản thân là một cô gái sắc sảo, có tài quyến rũ đàn ông, thích anh nào thì anh ấy không thoát ra được, muốn bắt cưới là họ phải cứoi liền:)) :)) :)) :))

Bete

Anh Bobi coi dùm em Te 1 quẻ. Coi mà không đúng thì làm ơn bao nhiêu tài sản chuyển qua cho em Te đi shopping coi như là...đền bù ^^

híhí ^_____________________^

Kojiro

Super V.I.P
"Thầy bói" coi bói bằng cái gì và qua cái gì vậy "thầy", đừng nói là xem qua nick nha "thầy"!? :))

Hungpdahl

Well-Known Member
Anh Nam chuyển nghề coi bói từ bao giờ vậy8-| Có nhận đệ tử K=)) =))

fanyuan

Anh Bobi ui, coi dùm em một weẻ, em kô biết khi nào mới hạ gục con bò kia :-? em tuổi con trâu đó anh, hui hui......

NguyenQuang

Super V.I.P
Nào xem cho cô fanyuan một quẻ nhé.
Số cô năm nay sẽ có một cuộc tình ma kết thúc sẽ la hôn nhân.Trong vòng không quá 3 tháng nữa đối tượng sẽ đến nhà cô nộp mình chịu trói,đẻ trói cho chắc cô phải học 3 môn bí kíp là:Giả chết bắt quạ và cứ để yên xem sao.
Chú rể là người có tài hiền lành khoảng 30 tuổi,hiện ở cách cô chừng 300km về phía đông nam.
Nhà cô có 2 chị em, cô hiện trong suy nghĩ thấy rằng kg thể thiếu đối tượng này
Cô cứ nghe anh,giả chết là bắt được quạ thôi
có gì cô hỏi lại sau nhé

Bete

:(( :(( :((
Anh Bobi thiên vị. Quá chừng người hỏi mà anh chỉ trả lời cho mỗi con bé Fanyuan là sao?

Nemmatlanh

Nào xem cho cô fanyuan một quẻ nhé.
Số cô năm nay sẽ có một cuộc tình ma kết thúc sẽ la hôn nhân.Trong vòng không quá 3 tháng nữa đối tượng sẽ đến nhà cô nộp mình chịu trói,đẻ trói cho chắc cô phải học 3 môn bí kíp là:Giả chết bắt quạ và cứ để yên xem sao.
Chú rể là người có tài hiền lành khoảng 30 tuổi,hiện ở cách cô chừng 300km về phía đông nam.
Nhà cô có 2 chị em, cô hiện trong suy nghĩ thấy rằng kg thể thiếu đối tượng này
Cô cứ nghe anh,giả chết là bắt được quạ thôi
có gì cô hỏi lại sau nhé

Mấy chiêu này của anh Nam em nghe quen quen :D:D:D .Anh Nam có thể xem cho em một quẻ và có thể dậy em mấy chiêu bí kíp được không?

YingYu

chịu hay không nó là sô rồi mà cô bắt được quạ đen nhé, đen thui

các đồng chí ở đây mở trò mê tín lừa gạt huh ;;)
mà coi cho Yuan muội đúng quá :D anh bobi cao tay thật ;;):D

Bete

nói gì nói anh Bobi chẳng chịu coi bói cho em Te trong khi em Te đăng kí đầu tiên. Ghét anh Bobi, ghét anh Bobi lắm lắm luôn

:(( :(( :((

Phoenix

AnhTu tương lai bị trói mất rồi, thông tin chính xác đến 99.9% ....
Còn fanyuan nhớ làm theo lời của bobi nhé: :D

Chỉnh sửa cuối:

Nemmatlanh

Há há.Anh Nam đắt hàng quá.Thôi em không xem nữa đâu.Anh xem cho mọi người trước đi không mọi người kêu quá trời kìa.He he

YingYu

Há há.Anh Nam đắt hàng quá.Thôi em không xem nữa đâu.Anh xem cho mọi người trước đi không mọi người kêu quá trời kìa.He he

ku Toàn xem gì nữa ;;) nói anh Nam truyền cho mấy tuyệt chiêu rồi ra ngoài hạnh đạo thôi :D

Phoenix

ku Toàn xem gì nữa ;;) nói anh Nam truyền cho mấy tuyệt chiêu rồi ra ngoài hạnh đạo thôi :D

Không phải là ku Toàn không muốn xem nữa mà là tối qua anh Nam trực tiếp xem bói rồi đưa cả biện pháp ...chữa cháy cho nó rồi!!!:-? :-? :-?

Bete

ghét! ghét! ghét!
boboxì! boboxì boboxì
nghỉ chơi! nghỉ chơi! nghỉ chơi
quăng cục lơ! quăng cục lơ! quăng cục lơ

em Te ghét anh Bobi òi. em Te ứ cần anh Bobi coi bói nữa. em Te đi kuazai đây. Pái pài pai

Status
Không mở trả lời sau này.