• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tìm hiểu về Motorola Cliq

chengching

Ko có bài nào về em Cliq hết hả mấy bác, em đang dùng con này chả thấy trên này nói năng ji`;;);;);;)

sedona

lại một người nửa giống như tui heheheh seo không thấy ai nói tới up os 2.1 cho em nó hết

sedona

Vẫn đang chờ đợi os 2.1 cho cliq ................... xem ra ít người xài cliq qua nhỉ

ndlinhql

hic có ai bi như mình ko dang sai tốt lai di reset database gio ko đăng nhập vô được , trước đây vẫn làm bình thường mà có sao đâu . GPRS và WIFI vẫn ok

trucover

cái này bạn kiểm tra lại kết nối wifi với mạng thôi, mà em này úp lên bản 1.4.8 hình như vào GPRS hơi bị khó. Chứ thật sự em này mình đồng da sắt lắm kg hư bậy đâu!

tinhvumobile

con cua em bi bệnh trầm kha cứ nhận cuoc gọi là máy reret lai bac nào biết cứu em với tel em 0908219279

congtu463

₫ang dính cay mb200 bị treo ngoài màn hình moto cắm cáp ko nhận.đã cài driver đầy đủ.bác nào có cách gì xin chỉ giúp