• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tìm nơi repair boot Motorola Motoroi XT720 ở Hà Nội

windsoft2008

1 buổi sáng úp rom con đt của mềnh lăn đùng ra chết ~X( (chỉ hiện logo M rồi restart). Bạn nào biết chỗ sửa ở Hà Nội thì bảo mình nhé.:D

yeskia

Moderator
1 buổi sáng úp rom con đt của mềnh lăn đùng ra chết ~X( (chỉ hiện logo M rồi restart). Bạn nào biết chỗ sửa ở Hà Nội thì bảo mình nhé.:D

Bạn thử flash lại chưa, flash kiểu bootloader xem sao?

hongthuy92

Member
bạn bấm nút nguồn +nút tăng âm lượng+nút chụp ảnh xem có lên bootloader nữa ko.nếu lên thì ko sao.nếu lên thì bạn bấm nút nguồn+nút media để vào recovery.vào recovery bạn bấm nút tăng âm lượng+media+chụp ảnh để vào chọn factory reset.xong rồi restar lại là ok.nếu ko dc nữa thì bạn dung RDS flash lại rom gốc.con này ít brick lắm.nếu ko dc pm yahoo can1nguoihieu_ntt mình giúp

namhatay

bác ơi, qua MSdientu mấy bác ấy làm ăn chuyên nghiệp lắm. Em cũng up hỏng con XT800W sang đấy mấy bác giúp đỡ nhiệt tình.
hình như địa chỉ web là http://msdientu ạ.