• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tìm phần mềm diệt virus cho C720W

Mình đã kiếm trên diễn đàn được 2 phần mềm: Air.... (ko nhớ rõ tên) và F-secure. Về Air.. thì ko có crack, F-secure thì mình cop vào thẻ (có 3 file exe) tất cả đều ko chạy được! Ai hướng dẫn giúp mình với! Hoặc nếu có phần mềm diệt virus nào khác thì share cho mình nha!
Cảm ơn rất nhiều! :)

lqulong

Mình đã kiếm trên diễn đàn được 2 phần mềm: Air.... (ko nhớ rõ tên) và F-secure. Về Air.. thì ko có crack, F-secure thì mình cop vào thẻ (có 3 file exe) tất cả đều ko chạy được! Ai hướng dẫn giúp mình với! Hoặc nếu có phần mềm diệt virus nào khác thì share cho mình nha!
Cảm ơn rất nhiều! :)

Airscan phải không bạn?? Nó đây, nói chung các phần mềm diệt virus cho điện thoại đến thời điểm này giống như "cài cho vui" vậy, vì nó....hiếm khi bị virus lém