• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tìm ROM gốc HTC Touch

Status
Không mở trả lời sau này.

vatseiko

Mình mới sử dụng một chiếc HTC Touch I và hôm nay và trang web của HTC để download bản ROM của máy, mình đã đánh số Serial Number (S/N) của HTC nhưng nó lại báo lỗi không thể download được. Ai đó có thể giúp mình bản ROM original với HDH windows 6.1 được không?

PhamHien

Mình mới sử dụng một chiếc HTC Touch I và hôm nay và trang web của HTC để download bản ROM của máy, mình đã đánh số Serial Number (S/N) của HTC nhưng nó lại báo lỗi không thể download được. Ai đó có thể giúp mình bản ROM original với HDH windows 6.1 được không?

ROM gốc thì hiện tại có thể không có WM6.1 đâu bạn ạ. Touch I xuất xưởng với ROM 6.0 thôi!

Không phải báo lỗi và là báo bản ROM nâng cấp đó có thể không dành cho máy của bạn(không phù hợp với DeviceID và CID). VD: ROM nâng cấp cho máy Tây Âu thì không thể up cho máy của các nước Đông Nam Á chẳng hạn

vatseiko

Thật cảm ơn Fanxien, mình dùng con Touch này cũng thủ up mấy ROM của Pham Quang và thấy nó chiếm nhiều bộ nhớ quá, sau khi up nó chỉ còn 15-18Mb thôi.

Có ai có bản ROM WM 6.1 cho con Touch mà chiếm ít bộ nhớ không cho em xin một bản?

PhamHien

Thật cảm ơn Fanxien, mình dùng con Touch này cũng thủ up mấy ROM của Pham Quang và thấy nó chiếm nhiều bộ nhớ quá, sau khi up nó chỉ còn 15-18Mb thôi.

Có ai có bản ROM WM 6.1 cho con Touch mà chiếm ít bộ nhớ không cho em xin một bản?

Mình đang có một bản, chuẩn bị up lên! Mình dùng nó cũng thấy hay lắm. Cũng là ROM của Manager Pham Quang thôi

Status
Không mở trả lời sau này.