• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin hot cho những bạn xài Acer betouch e400^^ (Đã root)

kzan_pop

Bấy lâu nay mình thấy cũng có nhiều người hỏi về cách root của em Acer Betouch e400 này, mình thì đang cầm em nó trên tay (trước khi root hơi run vì gà). Với tâm niệm ta không vào địa ngục thì ai vào thế là hiện nay mình đã root được em nó dễ dàng bằng Z4root, có thể download dễ dàng ở Android Market. Sau khi download về install xong nhấn nút Root là nó Auto chạy rồi tự reboot luôn. Sau 1 tí hồi hộp thì em nó đã có xuất hiện trong Menu một Icon có tên Supper User>:). Chấm hết

bacmauaoxanh

Được đấy, xin chúc mừng chủ thớt, bác đã root được máy rồi bây jo cố cái Nandrod cho anh nhờ đi, và các khoải cài App vào thẻ nhớ nữa. Chúc bác sức khỏe thật tốt để có đk vọc con này nhé.......\-/\-/:-/

Thêm tý nữa, mặc dù không muốn bác buồn nhưng con nay tôi cũng đã root được rồi. Đã root chỉ vậy thôi, còn chưa làm được gì thêm, bác hãy có gắng vooc con này để chúng ta co thêm kn nhé.

thaoanh2007

mình cũng tìm hoa cả mắt mà cũng có thấy phần mềm đó đâu cả, bạn nào có thì up lên hộ nhé, cảm ơn nhiều.