• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin hot: FW C6 đã có mặt trên 5800,5530

Status
Không mở trả lời sau này.

sw33tb0ytn

Tin hot: FW C6 đã có mặt trên 5800,5530 [HÀNG VỀ,HÀNG VỀ]

Finally, the waiting Is Over

Since we know that you are eagerly waiting for this release, we have been working around the clock to Release this long awaited FW before schedule!

Yes, you are reading right! This FW will be released today!

Right now, we are uploading files and preparing posts :)

Stay tuned to our site and forum ;)

We will take this opportunity to thank you all for your patience and support :)

We also like to thank our beta testers: Upakul, Shadowninty, Mr-X, Liliantungary, PedroCST and Sbae for helping testing this release :)

Finally, a big Thanks to all PNHT members, because if it wasn't for their hard work, you wouldn't be able to witness such FW on your devices

chúng tôi biết rằng bạn đang háo hức chờ đợi bản phát hành này, chúng tôi đã làm việc cật lực để phát hành bản FW này

Vâng, các bạn! FW này sẽ được phát hành ngày hôm nay!

bây giờ, chúng tôi đang upload file và chuẩn bị bài viết:)

Hãy chờ cho website và diễn đàn của chúng tôi;)

nhân đây,chúng tôi cảm ơn các bạn vì sự kiên nhẫn và hỗ trợ từ phía các bạn:)

Chúng tôi cũng muốn cảm ơn những người thử nghiệm bản beta của chúng tôi: Upakul, Shadowninty, ông-X, Liliantungary, PedroCST và Sbae giúp thử nghiệm phiên bản này:)

Cuối cùng, một lời cảm ơn lớn lao tới tất cả các thành viên PNHT, bởi vì nếu họ không làm việc chăm chỉ, bạn sẽ không có bản FW như ngày hôm nay (câu này nghe như di chúc =)) )

Link download

5800 RM 356 http://www.multiupload.com/8W7ZTGEYSE
5530 RM 504 http://www.multiupload.com/9RZELFN0E0

Chỉnh sửa cuối:

troly

Well-Known Member
Thấy cái này đâm ra hứng thú lên nhiều đây???. Có ai mạnh dạng chấp nhận rủi ro với con 5800,5530 để cài thử kô nhỉ?

daugiang1987

Thấy cái này đâm ra hứng thú lên nhiều đây???. Có ai mạnh dạng chấp nhận rủi ro với con 5800,5530 để cài thử kô nhỉ?

Để cho nó test hoàn thiện đả rồi up lên thui

Cleonardo

Dựng tóc khi nghe tin này.Ko thể tin nếu 5k8 khắk fục đc lỗi camera.

sw33tb0ytn

em nghĩ nó làm đc rồi nhưng ko biết nếu cook thêm cái HS này vào,liệu các HS nó có hđộng hay ko,jờ chỉ biết ngồi chờ cho modder làm việc xong,hy vọng sẽ sớm phát hành cho em 5k8,5530 nhà mình ;)

barclays

chờ FW N97 cho 5800, chờ lâu lắm rồi hôm nay mới nghe khắc phục đc camera :D
//ko biết mấy bác thấy sao chứ mod 9 10 hs chứ rốt cuộc em cũng trở về xài contact bar:( vì tính đơn giản, tiện dụng

sw33tb0ytn

chờ FW N97 cho 5800, chờ lâu lắm rồi hôm nay mới nghe khắc phục đc camera :D
//ko biết mấy bác thấy sao chứ mod 9 10 hs chứ rốt cuộc em cũng trở về xài contact bar:( vì tính đơn giản, tiện dụng

đồng ý vs bác này,mình toàn dùng contact bar,rất ổn,đẹp mà ko tốn pin như HS SS:D

wimax16vnn

Cũng chả mong PNHT đưa ra cái này , chờ mãi FW N97 N97 mini cho 5k8 mà cuối cùng có thấy nó released đâu
Trc giờ dc cái HS SS của nó mà chờ đời , la ó wá trời mới dc released
5k8 nên vẫn là 5k8 cho nó yên lành bà con ơi!

Last edited by a moderator:

tieutieumy

nếu úp thử bị die có cú lại phone được ko mấy bác.e thấy nhiếu hs quá cũng đâu có xài hết đâu vậy tại sao ko xài hs nào nhanh mà tiện dụng cho mình thui

vutaikt

trời die ta lại dùng chế độ deadphone của jaf thôi lo gì chứ.....giao diện c6 giống sym 3 nhj

ngyntom

cái này đợi chắc lâu lắm đây,lúc trước 5800 chạy n97 cũng đợi tới bây jo, hình như PNHT chỉ làm giao diện thì nhanh cũng như HS SS, chứ cái này chắc tiêu quá, mà nếu có làm xong k chừng fw 60 đã ra rồi.hix hix

TruongHan

Super V.I.P
Giỏi thật,đúng là máy chạy mượt và nhanh hơn,camera tốt hơn nhiều,đáng để up lên đấy chứ.Kỳ này là 5800,5530 lên đời rồi :D

sw33tb0ytn

dù mất hết các HS e cũng up thử xem nó như nào,háo hức lâu lắm rồi,chả biết khi nào PNHT mới ra mắt,cứ mơi mơi kiểu này làm mình thêm bực :((

TruongHan

Super V.I.P
Vậy mấy con khác lên đc k a :))

N97,X6 thì không cần phải up làm gì rồi.Ai xài 5230,5233 liều mạng up thử xem

vutaikt

cứ từ từ...
rồi con cháu của 5800 như là 5230 5235 5233..... lên đời tuôt....

panrai

Super V.I.P
Giỏi thật,đúng là máy chạy mượt và nhanh hơn,camera tốt hơn nhiều,đáng để up lên đấy chứ.Kỳ này là 5800,5530 lên đời rồi :D

lên đời lắm máy 5800 của anh bán ko ai mua nè.cook hoài đưa cho người ta coi người ta hỏi máy nầy máy gì nói 5800 ko ai tin chết thiệt ngồi

Status
Không mở trả lời sau này.