• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tín nhắn có dấu tiếng Việt

Status
Không mở trả lời sau này.

Freelancer

Mình mới dùng Nokia nên không biết, mình dùng 7610 thì thuộc dòng nào hả bạn?

Freelancer

Không hiểu sao mình cài cái chương trình này rồi, nhưng mỗi tin nhắn chỉ giới hạn trong 70 ký tự (70 letters) thôi là sao nhỉ, bình thường là 160 cơ mà???

tayninhbuon

Không hiểu sao mình cài cái chương trình này rồi, nhưng mỗi tin nhắn chỉ giới hạn trong 70 ký tự (70 letters) thôi là sao nhỉ, bình thường là 160 cơ mà???

tin nhắn tiếng việt chỉ có 70 ký tự thôi đó bạn chứ ko như tiếng anh 160 ký tự đâu nha

habubi

Thế nếu gửi tin nhắn kiểu này thì mọi người nhận được có đọc được ko vậy? Hay lại lỗi phông?

hung66000

Thế nếu gửi tin nhắn kiểu này thì mọi người nhận được có đọc được ko vậy? Hay lại lỗi phông?

Nếu gửi vào các máy thế hệ S40 thì gần như nhận đủ dấu hết k làm sao . còn các máy thế hệ S60 thì cũng phải cài ct này hay là phải cài font tiếng việt thì mới nhận đc . nếu k sẽ lỗi font

diemhen_mobile

Bác có font TV chuẩn không bác. Em sài mấy font đuôi .sis vào đều bị lỗi, nghe nói có font nào đó chép trực tiếp vào c\system\font của điện thoại phải kô bác.

Kojiro

Super V.I.P
Bác có font TV chuẩn không bác. Em sài mấy font đuôi .sis vào đều bị lỗi, nghe nói có font nào đó chép trực tiếp vào c\system\font của điện thoại phải kô bác.

Font nào bạn cũng có thể chép trực tiếp vào cả, các font cho đt có đuôi .ttf, .gdr...
Để sử dụng được thì khi chép xong bạn nhớ restart máy lại nhé. Mình đang dùng font tahoma, cũng ổn lắm, bạn tìm trong diễn đàn nha.

Status
Không mở trả lời sau này.