• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tin Tức] Apple làm Jailbreak khó khăn hơn trong iOS 6.1

HTC_VUTHANH

Moderator
h@cker iOS @i0n1c đã đăng tweet trên twitte của mình rằng:đây không phải là một ngày lễ Giáng Sinh hạnh phúc bởi Apple đã tiến hành các bước để làm cho jailbreaking khó khăn hơn trên iOS 6.1 mặc dù một jailbreak công cộng cho iOS 6.0 vẫn chưa phát hành

"
Apple đã thay đổi bảo mật trong iOS 6.1 ngăn chặn Jailbreak khiến cho Jailbreak càng khó khăn hơn, mặc dù cho tới thời điểm này vẫn chưa thể có bản Jailbreak iOS 6 nào cho cộng đồng."

I0n1c là hacker đằng sau jailbreak untethered cho iOS 4.3.2. Ông cũng jailbroke trong iPad 3 trên iOS 5.1. Mặc dù i0n1c không đi vào chi tiết cụ thể, đây là tin xấu đối với một cộng đồng jailbreak mà vẫn chưa thấy một jailbreak cho iPhone 5 và các thiết bị khác trên iOS 6

tuan_manh_1986

Buồn ghê vậy là bó tay luôn rồi xài ip5 mà k JB được thì chép ứng dụng và game sao được

CryOut

Ngày nào cũng vào xem có chưa.hic Kệ dùng jailbreak tethered tạm vậy :( Từ 6.0.1 không lưu Sh 5.. Có hạ được xuống không vậy các bác? :(

bigboo

Ngày nào cũng vào xem có chưa.hic Kệ dùng jailbreak tethered tạm vậy :( Từ 6.0.1 không lưu Sh 5.. Có hạ được xuống không vậy các bác? :(

ko có SHSH thì bó tay bạn nhá
mà like facebook hoặc follow twitter của các hacker và tool thì sẽ dễ cập nhật hơn là vào PDAVIET ;)

ace_hp7

Active Member
haizz ,mong ngày mong đêm ,k có Cy chán như con cá rán ,chả làm ăn đc j