• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin tức giới thiệu SP dùng WM và Palm old .....

Status
Không mở trả lời sau này.

LEDU

Chưa nghe nói đến trọng lượng

LamAnhThu

Con này bán tại đâu vậy? Giá bao nhiêu? EM phải tìm ngay một con mới được! Em đang định mua X7500 nhưng tinh hình là con này phê quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

NguyenDucDung

Con này bán tại đâu vậy? Giá bao nhiêu? EM phải tìm ngay một con mới được! Em đang định mua X7500 nhưng tinh hình là con này phê quá!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Bây giờ chưa có nhưng bạn có thể mua như sau :D contract với General Chief của HTC rồi đặt hàng nhé :D nếu giá bán thường khoảng hơn 2000 USD thì nếu bạn đặt tính quãng gắp 1,5 lần nữa :D :D tiền đủ kiểu nữa :D có khi nó thấy bạn..."máu" nó lại "chém" dữ nữa... :D
=)) =)) =))
Xem kỹ đi rồi mua nhé :D

tao_scorpions

Con này nghe gọi chắc phải nhờ người khác cầm dùm. Đút túi quần chắc 2 ngày là mua quần mới. Tắt ngóm như PC thì thà mua Notebook còn hơn :D. Đọc cấu hình em đoán chả ai nghĩ nó là PPC :D

LEDU

Tắt như thế nào thì hiện giờ chưa ai biết được, tìm comment trên net cũng chưa ai nói về cái này.

Có điều đã sắm con này rồi thì chắc cần thêm xe hơi. Chứ thiệt tình chưa biết nhét ở đâu trong người cả. Nhưng ý đã quyết, li dị em X7501 rồi, giờ chỉ chờ em này ra là dớt...

Có sức chơi thì tất có sức chịu mà!

usp

Laptop hay PPC chế độ tắt hoàn toàn giống nhau, chỉ khác là PPC không có nút power shutdown, thay vào đó là tháo pin ra. Nút power off của PPC thực ra là standby như trên laptop thôi, vì vậy Shift sẽ dùng standby như power off để duy trì hoạt động của phone. Tuy nhiên thời gian Shift đi vào Standby sẽ không tức thì như PPC vì hệ điều hành chạy trên Hard drive nên cần thời gian để Save lại các thứ, còn PPC thì chạy trên Ram rồi nên standby ngay lập tức.

dkvnodessa

sao mình thấy HTC Athena và HTC Advantage (X7500) lại còn X7501!!! thế giữa 3 cái này khác nhau chỗ nào vậy các bác. Em ở Đông Âu nên chắc mấy cái này chỉ được xem thôi chứ còn muốn mua thì phải chờ vài năm quá!!!!!

LEDU

X7501 cũng chỉ là X7500 nhưng cài bộ WM6 chính thức của Microsoft chứ ko phải WM5 như X7500

bongbin2218

Con này em nghĩ dành cho các doanh nhân có xe hơi và tài xế riêng thôi. Nhưng nhìn và xem cấu hình thì đã thiệt.

djtommy

Mình cũng có 1 con steath,nhưng vì lỡ tay đã làm vỡ màn hình cảm ứng,bây giờ kô biết thay ở đâu nữa,ai biết chỉ dùm mình với!

greenwind007

trời ơi ko ngờ HTC tung ra 2 con Khủng Long ghê quá ta ơi...nhìn nó là phát ghiền...mỗi tội bự quá:D ai cho em xin thêm tí thông tin với

priest_spy

Em này nhìn design đẹp, tốc độ đúng là tuyệt nhưng e cũng cùng quan điểm với một số Bác là màn hình hơi nhỏ. LG thương hiệu thời trang là chính, không biết chất lượng ntn? hic hic.

priest_spy

Nhìn đúng là phê thật nhưng em thấy nó ko tiện bằng laptop. Giá đó thì mua Laptop hay hơn. Làm em softbank X01HT cũng quá ổn rồi cho công việc. Em ko có ý gì đâu các bác nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.