• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tin tức] iPhone 4 đã được 'jailbreak' thành công

Status
Không mở trả lời sau này.

Krayohe

chỉ còn hai ngày nửa thôi anh em đang cố gắng đợi chờ . giá ip4 lock ngoài tiệm đang lên hy vọng tin này la thật.

doananhtai

chỉ còn hai ngày nửa thôi anh em đang cố gắng đợi chờ . giá ip4 lock ngoài tiệm đang lên hy vọng tin này la thật.

iPhone4 LOCK còn phải tiếp tục nằm chờ tool unlock thì mới lên giá được.....

thieuquang

Hôm trước mình nghịch bị hư nên phải up lên bản 4.0.1 nhưng BB vẫn là 05.13.04. Không biết liệu có khác gì với bản 4.0? Mấy ngày nữa spirit ra thì có JB được ko các bạn?

Chỉnh sửa cuối:

n3h1p5

- có 1 con 3gs lock úp lên ios4 đang nằm đắp mềm chờ đợi tool jb và unlock :p

- trình kém nên toàn đợi mấy bạn test rồi hướng dẫn làm theo thôi :D

Zenki

Super V.I.P
Nếu theo đúng dự định, chủ nhật này sẽ có Tool cho anh em :D

ctxn

Hôm trước mình nghịch bị hư nên phải up lên bản 4.0.1 nhưng BB vẫn là 05.13.04. Không biết liệu có khác gì với bản 4.0? Mấy ngày nữa spirit ra thì có JB được ko các bạn?

chỉ fix mỗi cái lỗi hiển thị cột sóng thôi mà

NgocHoan

Nếu có làm free thì cũng bị nhiều lỗi lắm ,chư có ai nâng lên iOS4 thành công cả .

thieuquang

Bây giờ đã là SUNDAY trên toàn thế giới rồi, sao vẫn chưa thấy gì vậy mọi người? Liệu có gì trục trặc ko?

Zenki

Super V.I.P
làm ơn đóng topic này lại đi..tool chưa có mà toàn thấy spam..nản :(

Tool gần có rồi chứ đóng gì?

Anh em chuẩn bị đi :D

Status
Không mở trả lời sau này.