• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin vui cho những ai đang dùng Alpine!!

TheZeus9x

Không biết máy mình thế nào hôm cài bản 6.1 mà tự nhiên kiểm tra giờ 6.5 ( giao diện cũng 6.5 kể cả cái Explorer ) Ai cần share thì pm mình

thanhcong_to

Không biết máy mình thế nào hôm cài bản 6.1 mà tự nhiên kiểm tra giờ 6.5 ( giao diện cũng 6.5 kể cả cái Explorer ) Ai cần share thì pm mình

check OS version xem nầu! lạ nhỉ? mà giả giao diện wm6x thì cũng dễ, quan trọng là có chạy đc mấy soft dành cho wm6 không kìa!!!

TheZeus9x

Dĩ nhiên là đã test. Chạy phe phé. Trước đó đã cài 6.1 cơ bạn ah. Không hiểu sao vào toàn là 6.5 và mọi thứ đều là 6.5 giống y hệt em Atom mình xài trước đây

hung_dn

Sever này chắc đóng cửa rồi nhỉ . chẳng thấy ai vào đây nữa thế là giấc mơ Rom 6x của alpine cũng tan thành mây khói rồi.
:((

Co250

Sever này chắc đóng cửa rồi nhỉ . chẳng thấy ai vào đây nữa thế là giấc mơ Rom 6x của alpine cũng tan thành mây khói rồi.
:((

nói cái gì vậy? server nào? xda hả? còn tốt mà, mới đây còn vào đc này

hung_dn

Liệu người đó là ai bây giờ nhỉ.
Ai đó làm ơn làm 1 cuộc cách mạng cho Alpine đi

tiachop22

Alpine đã ra đi rồi bạn à, mình nghĩ ko còn tin mới nào đâu, vì dòng máy này cho đến bây giờ chắc cũng còn rất ít, và việc tìm hiểu về nó cũng ko có nhiều nữa...