• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tin vui!!!chơi N-gage trên E63 và E71 hỗ trợ tất cả các phím

kinken

vậy room này đã cài thành công N-gage trên E 63 rồi à, cho mình links bài huong dẫn cài Ngage tren E 63 dùm đi, cài mấy lần ko được, format máy ớn muốn chết...hix

r0nkut3

vậy room này đã cài thành công N-gage trên E 63 rồi à, cho mình links bài huong dẫn cài Ngage tren E 63 dùm đi, cài mấy lần ko được, format máy ớn muốn chết...hix

Đầu tiên bạn dowl cái này về này. Nhớ là máy phải hack phone hoặc sign in cái file này đi http://www.mediafire.com/download.php?mhmy5kmilkg
Tiếp đến dowl file playcommon và 10202be9
Sau đó bạn chạy file: N-Gage+Fixes+V1_20(1459)+S60v3+SymbianOS9_x+Unsigned+Crack
Tiếp đến bạn mở X-plore lên. Chép file 10202be9 vào C:/private
Để xoá chữ Trail trong game thì bạn cop file playcommon vào C:/resourse/apps nếu bạn cài N-Gage+Fixes+V1_20(1459)+S60v3+SymbianOS9_x+Unsigned+Crack vào máy còn không thì cop vào E:/resourse/apps
Chúc bạn vui vẻ=))=))=))

hainew

mình dùng e63 và đã làm đúng theo hướng dẫn của bạn nhưng vẫn không dùng được nút *.hixhix.

giangvungtau

mình chẳng hiểu cái cách này.có thể hướng dẫn cụ thể được nũa ko bạn,mình muốn chuyển phím chơi brother in arm mà ko được

giangvungtau

mình cũng làm theo hướng dẫn của bạn,nhưng sao vào game chơi vẫn ko nhấn được phím nào,mà sao SID của mình ko giống của bạn.mình chọn game brothers in arms và chọn đại ứng dụng là slick.xog rùi vào game thì ko thấy gì xảy ra.có phải tên game và tên Key phải đánh đúng như tên của game ko ??:)

ngocquynh47

mình cũng làm theo hướng dẫn của bạn,nhưng sao vào game chơi vẫn ko nhấn được phím nào,mà sao SID của mình ko giống của bạn.mình chọn game brothers in arms và chọn đại ứng dụng là slick.xog rùi vào game thì ko thấy gì xảy ra.có phải tên game và tên Key phải đánh đúng như tên của game ko ??:)

Hơ, bác này vui tính, muốn chơi Brother in Arm mà lại chọn Slick thì bảo sao mà ko chơi đc, SID này cũng ko fai của mình mà b bảo giống or ko giống mà nó là của riêng ứng dụng đó nên b bắt buộc fai Apply cái SID đó vào KKK Map đó, b cứ bình tĩnh mà làm lần lượt theo hướng dẫn, t thấy cũng tỉ mỉ mà
Còn tên thì đặt ntn cũng đc, chủ yếu cho bản thân biết mà nhớ thôi

giangvungtau

Hơ, bác này vui tính, muốn chơi Brother in Arm mà lại chọn Slick thì bảo sao mà ko chơi đc, SID này cũng ko fai của mình mà b bảo giống or ko giống mà nó là của riêng ứng dụng đó nên b bắt buộc fai Apply cái SID đó vào KKK Map đó, b cứ bình tĩnh mà làm lần lượt theo hướng dẫn, t thấy cũng tỉ mỉ mà
Còn tên thì đặt ntn cũng đc, chủ yếu cho bản thân biết mà nhớ thôi

chài ai,bạn kêu chọn đại 1 ứng dụng mà,thì mình cũng chọn đại chứ biết chọn gì giờ:p

r0nkut3

có bạn nào bị như mình ko thế mình ko dùng được phím *

Bạn dùng phím * ở đâu. Có lẽ bạn nên xem lại cái Magic key xem cái code bạn gõ vào có đúng hay ko. Sau đó ta tính tiếp=D>

ngocquynh47

chài ai,bạn kêu chọn đại 1 ứng dụng mà,thì mình cũng chọn đại chứ biết chọn gì giờ:p

Việc chọn bừa 1 ứng dụng là để vào đc giao diện thiết lập, ở trong đó b đặt tên gì cho ứng dụng cũng đc nhưng vấn đề quan trọng để máy nhận ra chương trình gì ko fai do cái tên mà là do SID b nhé

hainew

mình dùng phím * để chơi trò brothers in ams.và mấy game nữa nhưng đều ko được.mình đã làm đúng theo hướng dấn

r0nkut3

mình dùng phím * để chơi trò brothers in ams.và mấy game nữa nhưng đều ko được.mình đã làm đúng theo hướng dấn

Bầy giờ bạn xoá hết các mã key đi, Nhập lại tddaasudf, mình nghĩ bạn nhập sai thôi. Tất cả các máy mình test đề chơi tốt mà.

hainew

mình đã xóa magic key đi và cài lại rồi.nhưng vẫn ko được.mình con vào thử viết tin nhắn, các nút khác đều được nhưng mỗi nút * la chết

ngocquynh47

mình đã xóa magic key đi và cài lại rồi.nhưng vẫn ko được.mình con vào thử viết tin nhắn, các nút khác đều được nhưng mỗi nút * la chết

B xem lại kkk map của b đi, xem kỹ vào, có lẽ b quên gán giá trị của kkk *, giá trị gốc là 85 và giá trị cần gán là 133, b xem kỹ đi

hainew

mình đã thử hết rồi.nhưng vẫn ko được mà.chán thật nhưng thiếu 1 nút thôi nên vẫn chơi được.hix

thangxxx

hic em vào đến chỗ chọn 1 ứng dụng bừa nào đó thì magickey bị văng ra ngoài la sao vậy??????