• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TIN VUI

Nemmatlanh

Công nhận nhìn ảnh này nếu bỏ đi nửa bên trái tinh từ cô dâu thì Toàn và Ánh rất đẹp đôi. VIP Minhaanhtran trông lẻ loi quá=))

Ặc thế này là dễ sứt mẻ tình cảm anh em lắm Admin ơi :D, nhưng cũng phải công nhận đúng thế thật =))

NguyenTu

Super V.I.P
Công nhận nhìn ảnh này nếu bỏ đi nửa bên trái tinh từ cô dâu thì Toàn và Ánh rất đẹp đôi. VIP Minhaanhtran trông lẻ loi quá=))

MInhanhtran hôm đó dậy sớm nên đi nhầm giầy, bình thường tính cả giầy khoảng 10 phân nữa cũng cao gần bằng đấy chứ có ít đâu!!!!

ThaiKien

Super V.I.P
Một số hình ảnh đám cưới ngày hôm nay!​

Anh em tập hợp trước khi lên đường

Đôi uyên ương Minhanhtranh

Adv Mod. Ancola66 đại diện anh em!

Anh em tự sướng trước!

Chia vui cùng cô dâu chú rể

Tất cả cùng chụp chung ảnh

Chúc mừng chú Toàn nhé!

NguyenQuang

Super V.I.P
Rất tiếc là hôm qua có việc gia đình kg đến dự chia vui với VIP Nemmatlanh nhưng tôi hết sức vui mừng vì anh em CLB vẫn giữ được truyền thống có mặt bên nhau mỗi khi gia đình có việc đại sự . Chúc chú rể và cô dâu trăm năm hạn phúc. Nhân đây thông báo anh em chúng ta chuẩn bị để dự đám cưới của MinhanhTran 9 nếu kg có sự thay đổi ý kiến từ cô dâu :D) và Linhlk nhé ( Đám ccưới Linhlk sẽ là dịp để chúng ta tổ chức dã ngoại tại Thành phố Vinh ).

Trông ảnh thấy Kangmin82 dạo này đẹp zai phết , kg hiểu bao giừo được ăn cưới tiếp nhỉ:D