• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Titanium System Panel (báo ram và bộ nhớ )

kimnam_2005

dùng cho win6.5 là công cụ báo ram và bộ nhớ ra ngoài today phần mềm nhỏ gọn khá hay ,vài hình của em nó đây
Phần mềm này cài vào máy ,sau đó vào My Documents\Themes\System Panel ,nhấn vào SysVars.mscr rồi reset máy ,và cuối cùng vào CHome plugin kíck hoạt nó lên thưởng thức (nguồn từ XDA )
Lưu Ý thẻ nhớ tối đa là 2GB

AnhPheCT

Titanium System Panel QVGA [Update 5/14/09]

Titanium System Panel QVGA [Update 5/14/09]

Titanium System Panel v20_QVGA

AnhPheCT

Skin Titanium System Panel QVGA

Skin Titanium System Panel QVGA

Hình minh họa 1

Hình minh họa 2

Tải trong 1 trong 2 link sau giải nén coppy hình vào \My Documents\Themes\Titanium System Panel :
Link:

Chỉnh sửa cuối:

dai_atomlife

dùng cho win6.5 là công cụ báo ram và bộ nhớ ra ngoài today phần mềm nhỏ gọn khá hay ,vài hình của em nó đây
Phần mềm này cài vào máy ,sau đó vào My Documents\Themes\System Panel ,nhấn vào SysVars.mscr rồi reset máy ,và cuối cùng vào CHome plugin kíck hoạt nó lên thưởng thức (nguồn từ XDA )
Lưu Ý thẻ nhớ tối đa là 2GB

phần mềm này có báo luôn % pin trên tab như trên hình không bác, nếu ko thì bác cho em một soft nhé.
:D em nhìn hình nền của bác độc quá em tìm hoài không có:D bác có sẵn thì em xin luôn nhé. thanks trước bác

đúng là dùng pocket pc ngoài trợ thủ đắc lực, về phần giải trí và sáng tạo cũng tuyệt thật.chúc club window mobile mãi thịnh=D>=D>=D>:D

bnc246

các bác ơi
em ấn vào My Documents\Themes\System Panel ,nhấn vào SysVars.mscr
nhưng máy bảo k thể mở file
sau khi reset cũng k có j thay đổi
máy em k hiện đc thông báo file free

bnc246

Mortscript là cái giao diện trượt màu trắng trên hình của bác chủ topic phải k bác ?

xuandung11a2

Well-Known Member
Mortscript là pm giúp chạy được file SysVar.mscr đó bạn,cài vào sẽ không báo lỗi ....khi chạy SysVar.mscr

bnc246

cảm ơn anh
hóa ra cái giao diện này tên là Titanium
cho em hỏi giao diện này xuất hiện từ bao h thế ?

QuangThang89

Đây là giao diện đặc trưng của WM6.5, còn nó xuất hiện tự khi nào thì .... :-? bạn tự nghĩ nha :))

qqonline33