• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Titanium Weather cho R5 Xplode

xfile2208

Bài này được Mnemonique post bên xda-forum nhân tiện mình vừa chạy xong thấy đẹp quá nên make new thread cho anh em thưởng thức

Download soft and data location here:
http://www.mediafire.com/?sharekey=a3c93e79c68b991875a4fc82078ae6c8e04e75f6e8ebb871

Xin các Mod đừng xóa của em, cũng vì soft này chỉ dành cho 6.5 và theo Mnemonique thì dùng cho BA nên nhân tiện do anh em đang thảo luận về 6.5 của Xplode, em post ko đúng chỗ mong thông cảm nhiều nhiều, do lỗi khi up file nên mong mọi người thông cảm link đã được sửa

Chỉnh sửa cuối:

MichelTrang

chỉ cài vô thôi hả bạn.có cần tùy chỉnh gì thêm không?
đẫu sao đi nũa thì cung thank nhiều

tampham

Các bác làm theo hướng dẫn sau nha:
Instructions :

1. Disable Titanium (Windows Default) in Settings -> Today -> Items
2. Install Showaco's Titanium Weather - QVGA Version - by mnemonique v2
3. It will ask you to restart Device, click ok to soft reset device.
4. Scroll down to extras in Today's Panel and click Setup in right soft key. (AFTER you enable Titanium (Windows Default) in Settings -> Today -> Items, Re select default. Close window)
5. Highlight 3) Configure Forecast Options/Setup, Click OK
6. Configure Zip or Location Code | Temperature Units (Location code is the bit in the middle of the txt file zipped. something like EUR|UK|UK001|LONDON)
7. after you've configure the settings, Select Cancel in right soft key to display Main Menu
8. Highlight 2) Run Full Update and exit
Sau đó kết nối wifi rồi cập nhật, dùng bàn phím mặc định mới có dấu gạch đứng:D

hoabinh

Chả hiểu có bác nào gặp trường hợp này chưa, tôi muốn remove pm này khỏi máy nhưng không thể được. ROM đang dùng là bản 6.1 của Xplode