• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TMADict ?? lỗi khó hiểu do đâu??

khuongdoan85

phần mền từ điển của mình nhâp vô biểu tượng không vào đươc nữa, mình đã thử remove và khi intall lại thì máy báo la :alredy in use, unable intall. Fần mền này bị sao vậy, mong các mods chỉ giáo dùm, có nhất thiết phải dùng fần mền từ điển khác không? Hix vì mình quen dung TMADict mất rùi.:-?

Taki7610

Unlock_GSM
phần mền từ điển của mình nhâp vô biểu tượng không vào đươc nữa, mình đã thử remove và khi intall lại thì máy báo la :alredy in use, unable intall. Fần mền này bị sao vậy, mong các mods chỉ giáo dùm, có nhất thiết phải dùng fần mền từ điển khác không? Hix vì mình quen dung TMADict mất rùi.:-?

Bị tình trạng đó bạn phải "làm tươi lại máy thôi",vì có 1 file của TMADICT chạy "ngầm" tắt không được,backup lại dữ liệu sau đó dùng lệnh *#7780#->xem cài được không->nhưng thường là ko được - Chỉ dùng lệnh *#7370# - Nhớ backup danh bạ và các thứ quan trọng lại khi dùng lệnh này nhé!

Kojiro

Super V.I.P
hjx 4mat bằng 4 ngón thì không nói làm gì, nhưng chả nhẽ không còn cách nào sao, 4mat bằng 4 ngón hại máy lắm. Nhưng dù sao cũng thanks ha, mình sẽ thử cách khác vậy!

Ghỡ không được thì bạn cài đè lên lại. Sau đó vào Appmgr tìm để remove xem sao :-?

bossman

thật là trùng hợp ông bạn ạ tôi cũng bị 1 phát y như thế, thằng bạn vừa mới bắn từ máy nó qua xong, tra đc 2 lân thì ngỏm, vô phương cứu, đành phải dùng dic khác, bạn dùng MDict thử xem rất tốt