• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TNT.19213 Series (Vanilla/Official/Professional) UC **NEWEST**

mbcbhieu

huhu download hoài không được,bác nào cho lên mega dùm với thank nhiều(cơ quan sài wifi nên down bị hư hoài)

khanhham

ơ trang 5 có rồi con gi bạn vao đao đi bản này cũng có có cái hay phêt nhanh

VOCSY

Bản rom này hình như bị mất phần touchflo thi phải? Up lên mất tính năng touch :(

hector

pin bản này thế nào các bác nhỉ?
pin về các bản của octaivo hay tnt thì dều rat ton pin.mà bây jo bản win 6.1 nào chả tốn pin.chỉ cần quan tâm đẹp.nhanh mướt ,có những soft j?,ổn định kô thôi!

Bản rom này hình như bị mất phần touchflo thi phải? Up lên mất tính năng touch :(
vì nó có nhiều soft nhỏ nên fai bỏ tuoch đi chứ bạn?mình thấy cái tuoch có ứng dụng nhiều đâu hầu như chỉ để khoe!hihi.
nếu bạn thik thì có thể tìm trong diễn đàn để cài vào!bật chức năng tìm kiếm đánh tuochFLo vào nó ra hằng đống!hihi

ghekua

làm sao để cài UC/SDAutorun 2.0 by sleuth255 từ thẻ nhớ vào dc vậy các bro????

muốn cài như vậy thì làm như sau:
giải nén trực tiếp vào thẻ của bạn, bạn sẽ thấy một loạt các folder (là ex. VPlus, VBus, VFun etc.) và file cab và SDconfig.txt
hard reset
chờ cho file cab installation và soft reset

anhvanlaanh1987

e đã giải nén rùi chỉ tao ra thư mục WWE>SD auto run+read me.txt trong SD autorun thì có mấy file cab thui ah

ghekua

Nói thẳng một câu là dùng TNT giao diện không đẹp nhưng kết cấu nó ngon, chạy nhanh, mượt. Nếu muốn giao diện đẹp thì cài thêm vào là ok. Nói chung dùng TNT 19213 vanilla là rất tốt, dùng rồi up rom khác xong lại muốn quay về.

evilcca

Nói thẳng một câu là dùng TNT giao diện không đẹp nhưng kết cấu nó ngon, chạy nhanh, mượt. Nếu muốn giao diện đẹp thì cài thêm vào là ok. Nói chung dùng TNT 19213 vanilla là rất tốt, dùng rồi up rom khác xong lại muốn quay về.

Chuẩn không cần chỉnh ;;);;);;);;);;);;);;);;);;)

VUHEO

anh em ơi, mấy bữa nay dùng thằng TNT này có vào GPRS được không nhỉ. Mình dùng Mobifone bữa úp ROM không thử, giờ thấy xài hổng được, không biết tại máy hay tại mạng