• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔ ĐỘI CHÉM GIÓ =.=Z

DreamLand

Ai chém ghê nào ^.^ ?
Vào chém gió cùng anh em cho vui cửa vui nhà ^^
Topic chỉ chém gió , chứ không post những nội dung khác nhe anh em (*_ _ !)
Chém thôi bà con ơi b-)

DreamLand

Dạo này bận tối mặt tối mũi (*_ _!)
Tiền làm ra như nước mà không biết để đâu cho hết :(:( :(
Mấy chiếc Du thuyền bỏ không vì không có thời gian đi đâu cả :(
Tính ra Thái Bình Dương làm mẻ cá Mập về nhậu lai rai chơi mà đành phải thôi :(( :(( :((

DreamLand

Bữa nay DL làm lãnh đạo ai dám chém DL chứ.!:D
Chỉ chém gió thôi anh ơi !
Không Nói chuyện và không tâm sự >>>> Chỉ có chém

Em chém đứt mấy cánh tay rùi
Gió to quá ....

Nãy đi mua mấy cái IPHONE 4G về Test FW mới mà tức quá X-(X-(X-(

Nguyen_Minh

Tình hình là máy bay nhà em đang thừa. Tính mấy hum nữa làm cái bãi rác máy bay. Chứ tình hình thế này để chật cả sân. Thực ra máy bay ko thì ko chật. Nhưng tại 100 cái limosine, 20 cái tàu vũ trụ với mấy trăm héc-ta làm bể bơi nên ko đủ chỗ. À quên. Tẹo đi cho đứa bạn cái limosine (sinh nhật nó)

THCN

Có ai còn chỗ nào trống cho tui gởi cất vài tấn vàng SJC coi, cái kho vàng 3.200ha của tui nó chật cứng rồi... hu... hu...
:(:)(:)((

DreamLand

Tình hình là máy bay nhà em đang thừa. Tính mấy hum nữa làm cái bãi rác máy bay. Chứ tình hình thế này để chật cả sân. Thực ra máy bay ko thì ko chật. Nhưng tại 100 cái limosine, 20 cái tàu vũ trụ với mấy trăm héc-ta làm bể bơi nên ko đủ chỗ. À quên. Tẹo đi cho đứa bạn cái limosine (sinh nhật nó)

Gớm nhà bác này nghèo quá em hok thèm chơi cùng đâu :)):)):))!
Nhà em toàn đi xe đạp,sang trọng khỏi phải bàn, đi với bác không xứng với em =))
<<< ( Tức hộc máu) =)) =))
Có ai còn chỗ nào trống cho tui gởi cất vài tấn vàng SJC coi, cái kho vàng 3.200ha của tui nó chật cứng rồi... hu... hu...

Bác qua nhà em cho mượn mấy cái kho bỏ trống đó mà đựng kìa
Có bọn đàn em bảo vệ dùm nữa đấy !

Nguyen_Minh

Gớm nhà bác này nghèo quá em hok thèm chơi cùng đâu :)):)):))!
Nhà em toàn đi xe đạp,sang trọng khỏi phải bàn, đi với bác không xứng với em =))
<<< ( Tức hộc máu) =)) =))

Ai tức hộc máu vậy?
Hôm nọ DL đua xe đạp ở công viên bị bắt đúng hok? bị phạt bn?

Nguyen_Minh

Hum nay bác gặp may nhé! E vừa bán cả nghìn kho vàng đi, bh trống rồi, bác sang đây cất nhé

DreamLand

Ai tức hộc máu vậy?
Hôm nọ DL đua xe đạp ở công viên bị bắt đúng hok? bị phạt bn?
Đâu có , đua ở Láng Hòa Lạc , gặp bọn cướp máy bay , đuổi theo bắt được
Nên được Huân chương bắt cướp hạng nhất đấy !

JuRay-Duan

Các bác chém gió thực tế 1 chút đê :))=))

Này thì chém gió.

Vừa mua đc 2 em này, 1 cho mình và 1 cho ... ai thích thì lấy

==_==

atuan

còn ai rảnh không tới nhà tui bê dùm tui ít máy về làm tiếp với máy nhiều quá ko mà khách thì hối túi bụi đây này =))

NokuaN70

Well-Known Member
Mấy chú chém gió vừa vừa thôi nhé, anh gọi cho thằng Biu Gết bảo nó giật sập Pơ Vơ bi giờ >:)>:)>:). Còn chú Hồ Cẩm Đào nữa, mới gửi cho nó ít vàng phơi trên Vạn Lý Trường Thành cho khô, mà nó dám bảo là "Vàng của anh nhiều quá, sợ sập mất trường thành của em" >:)>:)>:).
Posted via Mobile Device

Zenki

Super V.I.P
Chán ngồi Restore con iPhone đây :( Buồn quá :( Ai thích iPhone không cho nè :(