• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Báo Động Đỏ-Xây Dựng Căn Cứ Dàn Quân-HD Cài Đặt

quyvuong888

bạ viet chat luong thank kai cac pan nhj!

thanks thế à. có cái nút thanks kìa

nhung tro nay choi bang nut nao vay ha ban ?huong dan cho mjh lun nha!thank

ban đầu thì giữ nút giữa vào cái xe to nhất để xay nhà chính. dùng phím 4 chiều để dy chuyển là nút giữa để chọn

mottydong

nốt câu hỏi cuối cùng cho cái game hay nhưng bất cập này :D. Chơi ở Challege Mission & Story Mission mấy bác qua đc ko? em chỉ cướp đc mấy cái nhà phía trên bên phải, nhưng lại ko xây đc nhà xe, toàn lính thôi .lại còn giới hạn thời gian nên lần nào cũng thua thảm hại :D

Choitre

[Tổ Game PDAViet]-WarFareInc

Game này có tên thật là WarFareInc S60V5 5800,do mình cảm thấy hay quá nên ngồi ôm máy tu luyện đã cài đặt và chơi thành công trên dòng S60V3.Sau khi ổn định mình quyết định post lên chia sẻ cùng anh em!Chơi trên màn hình 240x320 và 320x240
Là Game tương tự như game trên PPC nhưng giả lập đuôi file cài là .SIS(cách cài hao hao giống game N-gage)

Hướng Dẫn:

Bạn Download file có tên là WarFareInc.rar về máy mở lên sẽ thấy,và làm như trong hình :

Giải nén ra hết và bắt đầu chạy file .exe

Sau khi Click ADD,lúc này chương trình tự động cài file Game vào máy của bạn (nhớ là kết nối ĐT với PC trước khi làm nhé).Thành công sẽ vào Game gặp 2 cái biểu tượng trò chơi như thế này:

Click vào y như trên hình (có con chuột bé tí ấy)-Sau đó vào Game nó sẽ bắt đăng kí.Các bạn gửi hàng chữ bắt đầu = chữ C-.............. cho mình để chơi FULL nhé

File .exe Fix lỗi ở trang2

Chào bạn game nay hay lắm truớc chơi trên máy tinh tuyệ vời..Minh thấy game này thì ham lắm..
Có có bản naò dwl trực tiếp bằ đtdđ kô bạn..minh là lính đang ở đảo nên pc la điều kô tưởng rùi.nếu có bản naò giải nén rùi bồ làm ơn cho mình xin wa email đc kô,chút bớt thời gian giúp mình nhé.may fw.lamgia@gmail.com may cua minh la n73
CÁM ƠN BẠN THẬT NHIỀU
Linh Tr.Sa

leduyenha

mình đã phá đảo rồi, có 1 cửa liên kết với quân đỏ,tiêu diệt xong quân tím rồi quân đỏ quay sang phải đối bạn thành thù,lại còn cho ít lính sang nhà mình để sẵn,khi nào làm phản thì diệt nhà mình ngay,lại còn cả lính cướp nhà nữa,có cửa mình cũng chỉ có vài thằng lính đi cướp nhà,lên tít góc trên cùng mới có được cái nhà chính,và cướp thêm cái nhà năng lượng nữa mới có 1500 trong đó,1 cửa chỉ có 1 thằng lính bắn quân 1 phát chết liền,nhưng bắn nhà ko nổi vì bắn được bao nhiêu nó sửa chữa lại bấy nhiêu, phải cầm cự 10' là qua, 1 cửa thì phải di chuyển nhà chính về khu giữa với ít tàn quân,cầm cự 30' liền,mình đánh nản cửa đó quá,Cứ xây ít lô cốt ra thằng pháo bắn xa nó lại nện mất. cửa cuối cùng phối hợp ít lính đặc biệt hiệu quả của thằng pháo,làm mình đi đến đâu giết sạch nhà được đến đó cũng có thời gian 10',nên đoạn cuối đi vào còn 1 mình thằng bắn laze có 3 lô cốt liền nhưng nó không hoạt động được vì đã bị phá rada,thản nhiên vào nói chuyện với thằng bạn,và bắn chết nó,thời gian còn thừa tận 5' hết. (nhưng ức chế nhất với máy của mình là chơi 5' là báo bộ nhớ đầy,nên phải save lại và thoát ra trước đó vào lại từ đầu,nhiều khi đang đánh hay, quên không save là mất công chơi lại. ) mình phá đảo hết tất cả các phần trong các mục của máy,cái phần memory y như mình chơi từ đầu,qua cửa nào đến cuối cũng vẫn thế,chẳng thêm cửa nào hết,mình chơi xong đến cuối thấy giống quá, phí công ngồi nên đã xóa luôn games đó mất rồi)