• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Báo Động Đỏ-Xây Dựng Căn Cứ Dàn Quân-HD Cài Đặt

suongmu1986

hay qua bác cho em 1 suất chơi full nha
C-D32E-CCBA-20DE-AB21
ÀH CHO EM HỎI TÍ NỮA LÀ SAO EM SÀI E71 MÀN HÌNH NO KO FULL ĐƯỢC DẬY

maicoteocz

sao anh ko hướng dẫn cách lấy code để chơi full lun cho nó tiện, làm zầy lâu cho người chơi mà anh cũng mệt ^ ^

nouvu2372

C-B7E4AE2F-66BCB40C
SAO KO ĐƯA BẢN CRACK CHO BÀ CON LUÔN ĐỂ BÀ CON XIN XỎ THẾ NOVOU ƠI

01648C-32FBD4-875473

KKKK đã có ở bài trên,vì diễn đàn có quy định không cho up,tuyên truyền nên mình không dám up
P/S:lúc mở KKK nhớ tắt hết các chương trình diệt virut nhé>:)

_m4k3t_

Em đã int vào đt đến khi vào file .exe thì hiện ra 2 bảng này là sao hả anh

01648C-32FBD4-875473

KKKK đã có ở bài trên,vì diễn đàn có quy định không cho up,tuyên truyền nên mình không dám up
P/S:lúc mở KKK nhớ tắt hết các chương trình diệt virut nhé>:)

Vậy là mình phải gửi lời xin lỗi đến bác NOVOU rùi, cứ tưởng bác xấu tính ko share key cho mọi người. 1 lần nữa cho mình xin lỗi bác vì đã hiểu lầm vì không biết qui định của diễn đàn.Game này khác hay nhưng có điều chơi thì tắt hết những ứng dụng trên máy đang hay đã chạy, tốt nhất là khởi động lại máy để chơi vì nó ngốn ram kha khá. mình chơi trên N95 1 khoảng thời gian thì nó báo là bộ nhớ đầy đấy tức lắm, nhưng được cái là nó vẫn lưu game lại, không cần phải save xiết gì hết.cái này mà chơi trên ppc thì tuyệt,tiếc n95 chưa có cảm ứng nên chơi hơi khó tí thôi các bác ạ

Em đã int vào đt đến khi vào file .exe thì hiện ra 2 bảng này là sao hả anh

cái đó là do nó không tìm thấy được cái nokia connect nên nó sẽ không chép vào được. theo mình nghĩ là nên cài lại pc suite đi sau đó add file lại là ok thôi

nouvu2372

Nhấp vào biểu tượng NokiaPCSuite xem nó có tìm thấy đt của mình chưa, trước khi vào cài đặt nhé

_m4k3t_

Có rồi mà anh :(
Phải kết nối đc với ĐT rồi thì mới cài đc file StyleTap.v0.9.016.Incl.Desktop.S60v3.S60v5.UIQ3.Sy mbianOS9.x.Unsigned.Cracked-illusion.sisx chứ :(

nouvu2372

Có rồi mà anh :(
Phải kết nối đc với ĐT rồi thì mới cài đc file StyleTap.v0.9.016.Incl.Desktop.S60v3.S60v5.UIQ3.Sy mbianOS9.x.Unsigned.Cracked-illusion.sisx chứ :(

Hãy chọn đường dẫn cho đúng,và hãy làm y như trên hình,đó là cách làm dễ thành công nhất,có các cách tóm gọn ở mấy trang đầu,các bạn ra đấy kham khảo thêm

tranthaicantho

Posted via Mobile DeviceHi nouvu,gặp đồng hương rồi nhé.thâý e giới thiệu đây là game 5800,mà a cũng đang xài nên hỏi e nếu muốn cài thì cần soft gì,co full screen dc hok.và các game N-gage 2.0 hiện nay có thể cài trên 5800 được k.san day e cho so dt di,hom nao a e minh uong cfe

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

Posted via Mobile DeviceHi nouvu,gặp đồng hương rồi nhé.thâý e giới thiệu đây là game 5800,mà a cũng đang xài nên hỏi e nếu muốn cài thì cần soft gì,co full screen dc hok.và các game N-gage 2.0 hiện nay có thể cài trên 5800 được k.san day e cho so dt di,hom nao a e minh uong cfe

Dụng cụ cần có là Mobile(phải có rồi>:)) và 1 máy PC có cài chương trình PCSuite + Cáp.N-gage 2.0 hiện em chưa có máy để...phá.5800 chơi Game này sẽ không full màn hình...