• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Báo Động Đỏ-Xây Dựng Căn Cứ Dàn Quân-HD Cài Đặt

phuocthanh34

DC8B38-E292C7-0BA022.bạn ơi nhập dúng vậy mà nó không chấp nhận. mình thấy trước nó đã có sẳn chử K rồi nhập thêm vào tiếp theo nhưng không được.mong giúp dùm.nó báo là The key you have entered is invalid

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

DC8B38-E292C7-0BA022.bạn ơi nhập dúng vậy mà nó không chấp nhận. mình thấy trước nó đã có sẳn chử K rồi nhập thêm vào tiếp theo nhưng không được.mong giúp dùm.nó báo là The key you have entered is invalid

0BBC52-491227-A1FE43

nguoitrongmua

sao e ko dơ duoc vậy ta.kich vao cac part trang wep khong chuyen tiep nen ko dow duoc co le link die.cac ban kiểm tra dùm mình nha.

hãy viết Tiếng Việt có dấu!!!

Last edited by a moderator:

BuuPhucCT

Well-Known Member
sao e ko dơ duoc vậy ta.kich vao cac part trang wep khong chuyen tiep nen ko dow duoc co le link die.cac ban kiểm tra dùm mình nha.

Mình mới test xong. File đính kèm k bao giờ die đâu bạn. Lỗi là do mạng bị bận đó.

yuanyuhai

bạn ui sao mình xin key từ hôm wa đến giờ vẫn chưa có zậy?:-??
C-F8CC-CFB3-857B-CD7B cho mình xin lại nhé! cám ơn

lamboss

bạn cho mình hỏi sau mình nhập code rồi mà đang chơi là bị bộ nhớ đầy vậy bạn có cách khắc phục ko chỉ mình với ghiền wa mà chơi ko được hjx:|

BuuPhucCT

Well-Known Member
bạn cho mình hỏi sau mình nhập code rồi mà đang chơi là bị bộ nhớ đầy vậy bạn có cách khắc phục ko chỉ mình với ghiền wa mà chơi ko được hjx:|

Bộ nhới đầy là do máy bạn không đủ RAM để chạy. Bạn nên tắt bớt một số soft chạy ngầm hay xóa bớt 1 số PM k cần thiết rồi thử lại xem sao.:)