• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]-Castlevania Dawn of Sorrow-Mọi Màn Hình

nouvu2372

[Tổ Game PDAViet] [konami] Castlevania Dawn of Sorrow

Nhân vật chính ta đã biết từ Aria of Sorrow. Anh chàng là du học sinh, đồng thời là người thừa kế sức mạnh bóng tối của Dracula.

Story:
Năm 2036.
Đã 1 năm trôi qua sau sự kiện Aria of Sorrow.
Sau khi tiêu diệt Chaos, ngăn không cho sức mạnh hắc ám hồi sinh, Soma đã trở lại với cuộc sống bình thường. Tưởng chừng mọi việc yên ổn, nhưng "cây muốn lặng mà gió chẳng dừng". 1 giáo phái tà đạo mới nổi, muốn lợi dụng sức mạnh bóng tối trong người Soma, đã xuất hiện và khiêu chiến. Và 1 lần nữa Soma và bạn bè thực hiện 1 cuộc phiêu lưu vào tận hang ổ của giáo phái tà đạo để giải quyết triệt để mọi chuyện.

1.Giới Thiệu Game:
Trong Vai 1 Dũng sĩ tóc trắng chiến đấu với những quái vật-Liệu bạn và chúng ai sẽ là người sống sót sau cùng-hãy thưởng thức
Là dạng game phiêu lưu cày lever đáng chơi-với các tuyệt chiêu và phép thuật đẹp mắt.
Jar Game

3.Dung Lượng Game:
...

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
All

5.Cách Cài đặt:

-Download file đính kèm bên dưới xóa cái đuôi .rar đi và cài đặt bình thường
6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
-Di chuyển bằng phím số hoặc phím trái phải lên xuống- nút "Giữa" hay "Số 5" là chém-nhảy là phím lên hoặc nút số 2
-Phím 7 và 9 dùng để trượt người.

7.Chú ý:
-Chỉ được 1 mạng khi hết máu thì GameOver và chơi lại từ đầu X-(
-Là 1 game hay không chơi thì rất là uổng!

Chỉnh sửa cuối:

nouvu2372

nhìn hình thì rất là đẹp nhưng chơi thì chán ko chịu được :Z

Hình là hình trong Game đó bạn,còn việc hay dở thì tùy người,có thể lúc đầu sẽ chán nhưng về sau sẽ có item nhiệm vụ,combo và boss đặc sắc...

rgx120

Hình là hình trong Game đó bạn,còn việc hay dở thì tùy người,có thể lúc đầu sẽ chán nhưng về sau sẽ có item nhiệm vụ,combo và boss đặc sắc...

game hay lắm mà,tuy hơi khó chơi 1 tí nhưng đó là điểm thú vị của game=D>

nouvu2372

Có bản y như trên Máy Chơi Game chuyên dụng mình đã cập nhật trong topic Game gba của mình rồi đấy anh em nhanh chân nhanh tay vào thưởng thức đi nhé :D

azkaban3000

Game ngắn quá, chơi xong hơi thật vọng, bản mobile bị nerf quá nhiều so với bản GBA chứ chưa nói gì bản DS :(

bluedragon0307

Sao game này em cài vào máy clại khác so với ảnh của anh nouvu thế nhỉ? Ko có phần tăng điểm, cái ảnh gần cuối đánh con boss màu đỏ là trong hang lửa chứ ko phải trong thành như của anh, cái chưởng trong ảnh đó em cũng ko có? Vậy là sao?

nouvu2372

Sao game này em cài vào máy clại khác so với ảnh của anh nouvu thế nhỉ? Ko có phần tăng điểm, cái ảnh gần cuối đánh con boss màu đỏ là trong hang lửa chứ ko phải trong thành như của anh, cái chưởng trong ảnh đó em cũng ko có? Vậy là sao?

Em bấm hết tất cả các nút chưa ;;)

nima1984

Có một game là RESCO BUBBLES game chơi bằng cảm ứng chuyển động rất hay minh đã chơi qua version 1.00 và phá đảo 60 màn thì fisnish :D nghe nói có phiên bản mói full 100 level ai có up lên cho mình xin nhé,thanks nhiều lắm! Ủng hộ tổ game ;))