• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] EA.Bejeweled.v1.4.48-Xếp Kim Cương bản pro

traihp9001

Well-Known Member
chú ý chú ý:do game có icon bé nên nhìn rất thiếu thẩm mỹ và mất sự lôi cuốn.mình đã mod lại icon cho to đẹp hơn.các bạn có thể cài đè lên bản cũ và giữ nguyên dữ liệu đã chơi từ trước.
download file đính kèm ở bài đầu nhé !=D>

BuuPhucCT

Well-Known Member
Bác nào có trò này game sis ko?

Có là anh đã up lên liền rồi em. Không up nghĩa là chưa có rồi.:D
Em đừng câu nệ game java hay sis vì nếu game sis mà dung lượng lớn thì hình ảnh và âm thanh sẽ không thua game sis đâu nhé

vangtrangsau

thanks pác, game rất hay, nhưng ko hỉu sao bản mod-icon chơi trên màn hình cảm ứng 240X320 của em không nhìn thấy hết quân với menu, bản dùng phím thì ok, có lẽ tại icon lớn quá, pác có bản gốc không cho em xin, trò này chơi = bút thú vị hơn nhiều!

Chỉnh sửa cuối:

traihp9001

Well-Known Member
thanks pác, game rất hay, nhưng ko hỉu sao bản mod-icon chơi trên màn hình cảm ứng 240X320 của em không nhìn thấy hết quân với menu, bản dùng phím thì ok, có lẽ tại icon lớn quá, pác có bản gốc không cho em xin, trò này chơi = bút thú vị hơn nhiều!

2 bản gốc và mod đều ở file đính kèm đó thôi bạn

tmvbt

Mình đang cần game kim cương này với cả picachu cho con n90 mh 352x416 mà tìm khắp ko có. Có ai giúp mình với!

thnam87

Game nì có chơi đc cho máy E75 ko hả chủ thớt,lâu lâu chơi mấy game nì cho xả xì trét:-?

phamthang83hn

Mình cài trên N95 8GB chơi rất mượt nhưng cú chơi được một lúc là treo luôn chẳng hiểu sao nữa nản quá remove luôn có cách khắc phuc không bro

BuuPhucCT

Well-Known Member
mình nhớ ko nhầm thì có phiên bản khác nữa nhưng đồ họa khác nên ko dùng.để mình kiếm cho

Cái game xếp kim cương của POPCAP chứ gì. Đồ họa thì đẹp nhưng cách chơi thì dở òm. Mình đã chơi thử và xóa lâu rùi.:|