• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]Game n-gage+path cho các đời máy

cuong8712

Ai giới thiệu cho mình vài game n-gage đi cành làm nhiệm vụ hay phiêu lưu hành động với, game n-gage có đến hàng tỷ game mà chưa ai chơi game nào thuộc thể loại này sao

i_love_baby387

Ai giới thiệu cho mình vài game n-gage đi cành làm nhiệm vụ hay phiêu lưu hành động với, game n-gage có đến hàng tỷ game mà chưa ai chơi game nào thuộc thể loại này sao

Lấy đâu ra hàng tỷ game:-?? Đây là N-gage 2.0 nhé bạn. Không phải n-gage 1.0 ngày xưa trên máy n-gage hay các máy s602nd đâu nhé:-??

tux4892

the sim 2 pets với worms world party giải nén bị lỗi bạn ơi.hôk thấy file n-gage đâu

saobang02

Giải nén ra file Ngage rùi làm gì hả bác??? em chỉ bít giải nén ra file jar hay sis thì e tự cài thôi chứ file duôi ngage e ko bit cài.Chỉ em với nhé

i_love_baby387

Giải nén ra file Ngage rùi làm gì hả bác??? em chỉ bít giải nén ra file jar hay sis thì e tự cài thôi chứ file duôi ngage e ko bit cài.Chỉ em với nhé

Giải nén ra và copy bỏ vô thư mục n-gage trên thẻ nhớ. Sau đó chạy chương trình n-gage . Nó sẽ hỏi cài đặt, cài đặt và chơi thôi:)

saobang02

em giải nén rùi copy hết vào file n-gage trên thẻ rồi. chay truơng trình Games nó không thấy tự động cài đặt gì chỉ thấy giới thiệu game.....

saobang02

bạn ơi giải nén ra rùi cop vào file n-Gage.Chạy chương trình Ngage íntal được mỗi game ailphat3D nhưng không vào chơi được.Các game còn lại intal thì cứ đứng yên phải cancel để thoát ra?? do nó cài đặt lâu hay là khôgn cài được

datchan

đen quá ! 3250 của em lại kị mấy món n-gage mới đau. cài vô ok rồi nhưng mò mãi chả thấy icon của n-gage đâu. chán như con gián

lephunghien

N81 của mình cài đặt n-gage 1.461 vẫn báo update error

Posted via Mobile Device bạn dùng fw 21.0.0.10 hay fw nào? Mình đã test on n81 rất ok.bản ngage trên máy bạn là 1.349 phải không?

Ngage 2.0 kể cả bản đã crack và mua code có khoảng 40 games thôi.bạn vào http://n-gage.com xem nhé

Last edited by a moderator:

cuong8712

Hóa ra n-gage 2.0 này khác với game chơi trên máy n-gage ah, T__T bây giờ tui mới biết, ko ngờ n-gage này ít game quá mà lại toàn game mình không thích, chán
Cả 3 game thuộc thể loại mình thích ở trên là resident evil, metal gear, BIA, máy mình đều không chơi được, ko hiểu tại sao luôn, xài bản 1459 thì vào game cái là out liền còn xài bản 15x thì vào được đến phần menu là cũng bị out vì lỗi code, vậy là chả chơi được game nào hay, chán hơn con gián. Mình xài 5320

fdhGFuiAGFJU

Câu trả lời là cài dc. Nhưng muốn cài bạn phải hack phone trước nhé. Tìm hiểu cách hack phone xog tiến hành các bước cài n-gage thôi.
Posted via Mobile Device

cám ơn pác máy của E hack từ lâu rùi...nhưng hễ cứ cài bản nào vào là chỉ install dk 1 chút là bị văng ra ngay...cho E hỏi 1 trong 3 cái patch kia thi kái nào la thích hợp dùng cho máy của E vậy? kám ơn bác nhiều ...:)

Tuxedo862010

Posted via Mobile Devicebro nào up dùm file path ban 1.345 va 1459 dùm voi , mình không down trên mediafire duoc .giúp dùm mình !

huybk0205

Hic e dùng e71 nhưng cũng chưa hiểu lắm cái này.bác nào có hẳn 1 bài viết có hình ảnh thì càng tốt gửi e e tham khảo làm tn để chơi.và e dùng bản 1.459 là chơi đc tuốt ạ

tuantoday

Bro nào có game fifa09, resident evil, game one, star war đã fix dùng cho FP2 không cho em xin với.

hoang0913

em đang tìm path 1.345 và bản fix thì lại có ngay của bác.Cảm ơn nhiều nhé

linhcom149

có pác nào bik cách cài N-gage mới nhất cho N81 dc ko ? Em mún choi trò dance nhưng cần bản mới nhất , nhưng N81 update error ko ak` T_T