• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV]Game n-gage+path cho các đời máy

vandunga3

có pác nào bik cách cài N-gage mới nhất cho N81 dc ko ? Em mún choi trò dance nhưng cần bản mới nhất , nhưng N81 update error ko ak` T_T

1461 ko đc hả sếp? Mà game này nó chỉ cho thử trong 30 ngày thôi

vandunga3

Có chắc ko ? mà nếu cài 1459 thì cứ cài đè lên à ?

:-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-??
Cứ down về rồi cài thôi. Trong máy có bản nào lớn hơn thì xóa đi
Em ko xài 5700 nên nói lung tung, có chuyện j` mong bác đừng trách :)) :)) :))

huubinh1987

:-?? :-?? :-?? :-?? :-?? :-??
Cứ down về rồi cài thôi. Trong máy có bản nào lớn hơn thì xóa đi
Em ko xài 5700 nên nói lung tung, có chuyện j` mong bác đừng trách :)) :)) :))

nói thế mà cũng gọi là đóng góp ý kiến à ? có bác nào đã dùng qua 5700xm mà cài đc thì cho ý kiến giúp em nhé. =D>

sinkitama

giúp em với

máy e la n5320Xm sau khi reset máy bằg cách ấn gọi + 3 + * thì mất pm n-gage h sau khi cài lại máy e đã hack phone khi cài đến phần n-gage fixes thì nó báo là không thể cài đặt cài đặt bộ chuẩn trước và báo ứng dụng không tương thích với điện thoại ai giúp e với:((

lephunghien

máy e la n5320Xm sau khi reset máy bằg cách ấn gọi + 3 + * thì mất pm n-gage h sau khi cài lại máy e đã hack phone khi cài đến phần n-gage fixes thì nó báo là không thể cài đặt cài đặt bộ chuẩn trước và báo ứng dụng không tương thích với điện thoại ai giúp e với:((

Bạn cài ngage 1.345 phải không? Chuyển sang 1.459 đi nhé

C

chiphoi2005

Guest
Mình đã làm theo hướng dẫn của các bạn từ đầu đền cuối, thậm chí Format máy đến 5 lần và thử đủ cách nhưng cuối cùng mình cũng không thể chạy được các game, mặc dù đã Install rất ngọt nhưng khi vào chơi thử thì có game không thể nào chạy có game báo lỗi tùm lum, nói chung là không chơi được game nào hết, thật là chán. Mình dùng Nokia E63 Version : 200.21.012 Mong được các bạn giúp đỡ. Thanks

lephunghien

Mình đã làm theo hướng dẫn của các bạn từ đầu đền cuối, thậm chí Format máy đến 5 lần và thử đủ cách nhưng cuối cùng mình cũng không thể chạy được các game, mặc dù đã Install rất ngọt nhưng khi vào chơi thử thì có game không thể nào chạy có game báo lỗi tùm lum, nói chung là không chơi được game nào hết, thật là chán. Mình dùng Nokia E63 Version : 200.21.012 Mong được các bạn giúp đỡ. Thanks

Posted via Mobile Device e63 là fp2 hay fp1 nhỉ.nếu là fp2 thì không chơi đc ngage bơm thuốc bạn nhé.chỉ chơi game mua code thôi

luanmax2

Cho mình hỏi.Máy mình là N78.Đã Up filmware 30.011.Đã tải chương trình N-gage phiên bản 1.40_1557 dàng cho N78 trên trang web N-gage.Trước đó mình đã hack phone và chơi game full với filmware và n-gage phiên bản cũ.Nay up lên phiên bản mới phone vẫn còn hack nhưng chuơng trình N-gage lại trở về chữ TRAIL.Mình đã thử down ""Path and Unpath"" rồi theo link http://pdaviet.net/showthread.php?t=65039&page=2
Nhưng cài vô báo phần mềm giới hạn không cho cài.Cho hỏi:
- Mình down unpath của N78 của trình N-gage 1.40_1557 ở đâu???Cho mình link luôn nha.Cách sử dũng luôn nha.
- Cho mình xin link các game full đã Crack.
THANKS các bro

MinhThang

Manager
Mã:
25:Cash bandicosh Nitro Car-game đua xe thú

Games này tải về có 2 file cài hết luôn hả các bác, cái File sis ấy không cài có được không.

traihp9001

Well-Known Member
Mã:

Games này tải về có 2 file cài hết luôn hả các bác, cái File sis ấy không cài có được không.

cài file sis làm gì hả pác.cứ chơi file n-gage kia là chiến đc mà.

lephunghien

Mã:

Posted via Mobile Device anh giải nén ra đến thấy file .n-gage thì copy vô thư mục ngage trên thẻ hoặc máy là đc.không cần cài file sis đâu

C

chiphoi2005

Guest
Mình không biết E63 nó là Fp1 hay Fpt2 nhưng lúc trước mình cài bản hồi trước mình tải về và chạy ầm ầm, vậy mà giờ cài lại bản này thì không chạy nữa. Bản trước của mình chỉ bị lỗi ở game Alphats, Gofl va One thôi, còn những game khác thì vẫn chạy bình thường, giờ lỡ xóa phần mềm cũ rồi không biết kiếm ở đâu mà kiếm cái gì nữa. Chán ghê

ngocquynh47

Mình không biết E63 nó là Fp1 hay Fpt2 nhưng lúc trước mình cài bản hồi trước mình tải về và chạy ầm ầm, vậy mà giờ cài lại bản này thì không chạy nữa. Bản trước của mình chỉ bị lỗi ở game Alphats, Gofl va One thôi, còn những game khác thì vẫn chạy bình thường, giờ lỡ xóa phần mềm cũ rồi không biết kiếm ở đâu mà kiếm cái gì nữa. Chán ghê

Có riêng 1 topic nói về cài game cho E 63 rồi đó bạn