• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Gameloft Quản Lí Đội Bóng 2009[Mọi Màn Hình]

nouvu2372

[Tổ Game PDAViet] Gameloft Football Manager Edition 2009 S60v3 All Version

Giới Thiệu:

Những trận bóng sôi nổi,những pha phối hợp đồng đội nhịp nhàng đầy kịch tính.Ai sẽ là nhạc trưởng của những khúc nhạc hòanh tráng như thế.Chính là bạn,hãy thể hiện khả năng quản lí-dàn trận-sự luyện tập hăng say của các cầu thủ với các bài tập do chính bạn đặt ra cho họ.
Tất cả sẽ có câu trả lời khi cầu thủ của bạn ra sân!

Hỗ Trợ Các Lọai Màn Hình:

Tất Cả
Jar Game

Cách Chơi:

Rất nhiều chuyên môn lĩnh vực trong bóng đá đang chờ các bạn khám phá ;;)

Lưu Ý:

Có thể chuyển nhượng và mua lại cầu thủ
Download về xóa bỏ đuôi .rar.7z chỉ chừa lại đuôi .jar rồi mới cài đặt nhé
Bản 320x240 đã có trong Topic Game cho màn hình 320x240.

traihp9001

Well-Known Member
mẹo nhỏ cho các bạn:chọn chế độ save (lưu) từ " auto " (tự động lưu) sang " manual " (lưu bằng tay).như thế nếu đội bóng bạn có thua cũng có thể load game chơi lại trận đó :D và có lỡ bán hay mua thằng cầu thủ lại thì vẫn có cơ hội sửa sai=))

p/s: tui thank pác nouvu2372 2 phát cho số lần thank của pác thành 7000 lần thanks đó :D

nouvu2372

7000 : 1 con số đẹp,nhưng đẹp hơn nếu là 10.000.Đang cố gắng phấn đấu cho chẵn đây! :D

Chỉnh sửa cuối:

hellmen

các bạn thử chơi bản 2008 đi, mình thích bản 2008 hơn vì có chế độ xem live các trận đấu. Ở phiên bản 2009 có nhiều cải tiến mới cũng như update các thông số cầu thủ và nhiều cái khác hay nữa, tuy nhiên lại lược bỏ tính năng xem live mỗi trận đấu, chán! hix

anhmt

mình cài được rồi nhưng lúc chạy nó báo bằng tiếng anh như này: This game cannot run in landscape mode.lỗi như vậy phải chỉnh như nào hả các pro.

traihp9001

Well-Known Member
mình cài được rồi nhưng lúc chạy nó báo bằng tiếng anh như này: This game cannot run in landscape mode.lỗi như vậy phải chỉnh như nào hả các pro.

nó báo là ko thể chạy đc trong chế độ màn hình ngang.đó do màn hình bạn đang để ở chế độ xoay ngang nên ko chơi đc.

silver176

Nếu mình ko nhầm thì E71 là màn hình 320x240 bạn ạ.Nếu bạn muốn chơi thì phải tìm file jar phù hợp với màn hình :D