• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Kim Cương Máu

nouvu2372

[Tổ Game PDAViet] Diamond Tumble (by Digital Chocolate)

Thể Loại:
Game giải trí hấp dẫn,đa dạng với nhiều màn chơi hấp dẫn và vui nhộn nhưng không kém phần đau đầu

Hỗ Trợ Màn Hình:
240x320 và 1 phần các màn hình khác đặc biệt là 320x240 nhưng chưa test:D

Cách Cài Đặt:
Download file đính kèm về xóa bỏ đuôi .7z chừa lại đuôi .jar rồi cài bình thường

Cách Thức Chơi:
Tương tự như các trò di chuyển và chọn màu giống nhau để ghi điểm qua màn.Di chuyển bằng các phím lên xuống trái phải hoặc dùng các phím số đều đc.

Chỉnh sửa cuối:

ngkhanhhoang

Có nên dịch là "Kim Cương Máu" để nghe cho kêu ko nhỉ? đâu phải là game ăn theo film "Blood Diamond" do tài tử Leonardo Di Caprio đóng? Cái ông nouvu2372 này chuyên đời là vậy

q630666

Game chuẩn đấy :D

Có nên dịch là "Kim Cương Máu" để nghe cho kêu ko nhỉ? đâu phải là game ăn theo film "Blood Diamond" do tài tử Leonardo Di Caprio đóng? Cái ông nouvu2372 này chuyên đời là vậy
PS:Game dạng giống game Kim Cuơng.Có màu đỏ.Gọi là kim cuơng máu.Đúng là gọi để cho kêu rồi.Có sao ko nhờ :-"

nouvu2372

Hix,thấy cái hình cô nhóc cầm cái cục đỏ đỏ không>:)
có size 176 208 không

Hình như không có bạn ơi,nhưng bạn có thể thử nghiệm bản này xem ;)

Em_be_hu

Hix,thấy cái hình cô nhóc cầm cái cục đỏ đỏ không>:)

Híc, ko dám nghĩ nhiều! =))

Cho em hỏi cái này cách chơi như trò Bejeweled có phải ko? Hay là như thế nào vậy? Dạo này lười chơi game lắm, hồi trước chơi N-Gage hỏng toi mất phím joystich jo thấy game là như bị rơi mất 250k vậy;;)!

khigiomayvtc

NGhe hoành tráng đấy nhưng không hợp lí lắm vì nghe kêu quá mọi người dễ hiểu lầm lắm hihi. Chi em thì không dám chới lun