• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Metal Slug Mobile 4 support 240x320

k7rapper

Metal Slug Mobile 4

1.Giới thiệu game : Đây là 1 game theo thể loại đi cảnh màn hình ngang rất nổi tiếng của hãng SNK dành cho PC được hãng I-Play " chế " cho mobile
Ở bản metal slug 4 mobile này đồ họa và âm thanh rất được I-Play chăm chút
Bạn sẽ vào vai Leona hoặc Roberto lên đảo đầm lầy kill bọn đàn em của boss O'neil

2.Dung lượng game :
768 kb trước khi cài
3.Màn hình phù hợp: 240x320 ( tested trên N82 của mình)
4. Cách cài đặt : tải file đính kèm về máy tính, giải nén ra rồi copy vào thẻ nhớ rồi vào File manager lên cài đặt bình thường
5. Cách chơi:
bạn dùng các phím số :
4 - sang trái
6 - sang phải
2 - nhảy lên
8 - ngồi
5 - bắn
3 - ném lựu đạn
1 - dùng dao
DOWNLOAD

MinhThang

Manager
K7rapper_Quá chuẩn cho một bài viết, các bạn hãy nâng cao chất luợng chia sẻ cho anh em như thế, còn gì bằng.=D>=D>=D>

madienyeu

Banned
Bài viết chuẩn đủ cả preview hướng dẫn cụ thể, đầy đủ! Cám ơn swj đóng góp nhiệt tình của Tổ game PV !

bluedragon0307

Game này em chơi lâu rồi, giờ bác post lại định ko thank nhưng trình bày OK quá nên phải thank. Cám ơn sự đóng góp của Tổ game PV