• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] RỒNG THẦN VĨNH CỬU 3D - Bản Cr@ck^^

CongVoi

Super V.I.P
[Game 3D] RỒNG THẦN VĨNH CỬU - Bản Cr@ck^^

Xin giới thiệu với các bạn.Một Game cực mới cực hay vừa mới ra lò của hãng ARPG.Và đã đc chính 1 tác giả của China Cr@ck,chơi thoải mái mà ko sợ bị liên kết mạng :D.
Đây là thể loại game đánh quái qua cửa,hình ảnh âm thanh cực kì sống động.Rất dễ chơi dù là tiếng Chinese.Không nói nhiều nữa.Các bạn tải game về và hưởng thụ nhé

CongVoi

Super V.I.P
Tốc độ tải Gần 100 mạng mà có 3 mạng Thanks!! Bó Tay.Vào Xìpam mà ko thanks xóa hết.Cảnh báo trước!!!

friendship19

rất tiếc là test trên N82 không ổn chút nào. Game jar đã chậm thì chớ lại còn không lên nổi...:|

tienthembg

Tốc độ tải Gần 100 mạng mà có 3 mạng Thanks!! Bó Tay.Vào Xìpam mà ko thanks xóa hết.Cảnh báo trước!!!
Nóng quá, nóng quá :D mặc dù hơi nhiều ông du kích. Game nhìn đồ họa ngon thế kia, tiếc là java. Chơi hơi giật.

MrKen819

Game Hay Mà Tiếng Tào Chán Nhỉ Phải Chi Có Tiếng ANh thì ......=D>

bluedragon0307

Đây chắc là ăn theo God of War rồi, nhìn tư thế đứng với ngoại hình giống GOW 3D lắm. Mấy máy khủng cài vào còn giựt thì N73 chơi bằng "niêm tin và hy vọng" ah:((

trandat2404

Game Hay Mà Tiếng Tào Chán Nhỉ Phải Chi Có Tiếng ANh thì ......
games tàu mò mò chơi thì cũng hay lắm đó bạn ;;)
/ trong thread games phần 3, có trò Tam Quốc Mãnh tướng chơi cũng hay lắm :D

ngkhanhhoang

Hello, cái này la GOW mà convoi. Mình chơi trên PSP lâu rùi, trên mobile thì cũng có test qua nhưng thấy graphic tệ quá nên thui..tks