• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[TỔ GAME PV] sound of darkness - game nice của meocon

meocon7641

nguồn : nouvu
meocon:copy and pate hí hí :D
có thể post rùi(hi hi) :p nhưng làm lại cho mọi người down nhé vì game hay mà
hi vọng các bạn thích. và nhớ đóng góp ý kiến để mình tiếp thu và tiếp tục đóng góp nhé

sound of darkness

1.Giới Thiệu Game:
một game phưu lưu khá kì thú nhé.
cốt truyện khá tốt.chuyện kể về một chàng trai dũng cảm lên đường cứu người yêu của mình trong tay một tên ác ma.
trai wa bao nhiêu khó khăn trên đường đi ngày càng manh lên nhờ sức mạnh được rèn luyện khi chiến đấu với các con wai vật hung hãn

với 2 sức mạnh chính là lửa và băng với các skill manh mẽ được up lên trong wa trình chiến dấu .

trên ảnh ban thấy mèocon up skill and magic full òy.cày trò này mà,thích trò này lém;;)

không chỉ đòi hỏi chuyện cày ngày đêm dể full skill hay magic mà game còn nhiều thử thách trí tuệ khá thú vị.làm sao để ăn những hòm đồ trong game.(khá khó nhé) trên ảnh có một hòm đồ ăn khá thú vị.nó ẩn trong tuyết.có mẹo mới ăn được chứ không phải hùng hục lao vào phá tuyết (lúc đầu meocon cung thja)=)).

còn lại các ban tự khám phá nhé

2.Thể Loại Game:
java game

3.Dung Lượng Game:
~ 640 Kb

4.đánh giá đồ hoạ và âm thanh

*đồ họa
tuyệt vời tuyệt tuyệt vời đối với một game java như thía này.

hình ảnh mượt mà.chuyển động nhận vật hay wai manh mẽ sắc nét

skill của nhân vật chính khá bắt mắt

*âm thanh:tạm được

5.yêu cầu cấu hình máy

như bạn thấy trên hình ảnh đính kèm.do game khá đẹp chạy mượt mà nên ngốn ram hoành tráng.
yêu cầu ram của bạn luôn phài 17M trở lên.mèo con dung n73ME phải chỉnh ram lên 20.2M bằng jbar chơi mới hay

6.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
240x320 and 320x240 (ngoài ra bạn test jum meoconnhé) chạy trên mấy màn khác coi được không na

7.Cách Cài đặt:
Tải về xóa đuôi 7z.copy zo thẻ nhớ cài bình thường

8.Hướng Dẫn Cách Chơi:
Di chuyển với các phím thường dùng!!!
cố gắng suy nghĩ để ăn được đồ dùng và giết trùm nhá

9.hình minh họa game ;;)

10.file kèm để down ná:D

Chỉnh sửa cuối:

xiah_pro

một game ăn theo của Castlevania...nhưng có thể nói là xuất sắc trên mobile

bluedragon0307

Đây thực sự là 1 Game đáng để chơi, mình nghĩ nếu kết hợp Castlevania với Soul of Darkness sẽ tạo thành 1 siêu phẩm có thể coi là suất sắc nhất trên Moblie ở thể loại đi cửa.b-)

rgx120

nhưng mà màn hình 320x240 chơi ko được rùi,tìm mãi ko có bản nào,ai có cho xin nhé

huynhkyphu

Mèo con oai, mình cũng dùng N73 Me nè, bạn nói up ram lên 20.2 bằng jbar là sao. bạn chỉ mình up ram lun đc ko? Thanks trước :D