• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] SuperTux - Chú Chim Cánh Cụt Siêu Đẳng (Bản SIS 5.7Mb)

CongVoi

Super V.I.P
[Tổ Game PV]SuperTux - Chú Chim Cánh Cụt Siêu Đẳng (Bản SIS 5.7Mb-Hay Hơn Cả SuperMario

Hình từ N95.Màn hình ngang nhé

1.Giới Thiệu Game:
Chắc hẳn các bạn đã quá quen với trò SuperMario rồi phải ko.Hôm nay xin giới thiệu với các bạn 1 game tương tự như vậy.Nhưng hay hơn nhiều.Và lại là Sis game nữa.Âm thanh sống động hình ảnh cuốn hút.Hãy thử sức mình nào :D

2.Thể Loại Game:
SIS Game

3.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
240x320 , 320x240

4.Dung Lượng Game:
5.7Mb trc khi b-)

5.Cách Cài đặt:
Down về cài đặt file SIS bình thường.Cài đặt khá lâu đó nhé,dung lượng lớn mà

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
Mặc định game là màn hình ngang.
-Theo trên N95 thì ấn nút trên nút gọi là nút Ok
-Nút gọi là nút Ctrl: Khi ấn nút gọi:
+Ấn nút 2 là nó sẽ trở về dọc,nhưng bị thu nhỏ màn hình :(
+Ấn nút 3 sẽ quay phản hướng màn hình về phía kia
-Ở chế độ màn hình ngang:phím di chuyển ngang,Nút 0 là nút nhảy..
Các bản tự khám phá thêm nhé

Chỉnh sửa cuối:

huubinh1987

hic cài lâu thấy mồ ngồi đợi gần 30 phút mà cài ko xong X-( nhưng dẫu sao Game cũng hay Thanks bò mấy cái nè, tiếc là thanks ở trên chỉ đc 1 cái :D ko thì sẽ thanks liên tục 10 phút lun :">

i_love_baby387

hic cài lâu thấy mồ ngồi đợi gần 30 phút mà cài ko xong X-( nhưng dẫu sao Game cũng hay Thanks bò mấy cái nè, tiếc là thanks ở trên chỉ đc 1 cái :D ko thì sẽ thanks liên tục 10 phút lun :">
Hic.........Đang định chơi mà nghe bác nói thế nản luôn:-/

nouvu2372

Cái hình nhìn mỏi cổ quá sao không Xoay màn hình rồi chụp,hay chụp rồi xoay luôn Voi ơi nhức cổ quá đi

redmask

Cái này giống phiên bản cho Moto E680i đình đám một thời, chơi hay lắm. Hồi trước là game pkg cho E680i, hình ảnh đẹp, âm thanh hay. Đáng để chơi lắm.

rgx120

Cái hình nhìn mỏi cổ quá sao không Xoay màn hình rồi chụp,hay chụp rồi xoay luôn Voi ơi nhức cổ quá đi

mình thấy có mỏi cổ gì đâu,bạn cứ xoay cái màn hình máy tính lại là ok thôi ah:p:)),game này hay phết đó

linhcom149

thêm cho các bác cái link 4shared.Box net là chúa hay bandwith :D
Mã:
http://www.4shared.com/file/101468003/2d857104/supertux_with_data_s60v3.html

huubinh1987

đúng rồi đấy, mình vào được đúng 1 lần đầu tiên chơi cũng đc xong rồi thoát ra đến lần sau click vào đó nó im luôn ko động đậy, pác nào biết tại sao ko ?

redmask

đúng rồi đấy, mình vào được đúng 1 lần đầu tiên chơi cũng đc xong rồi thoát ra đến lần sau click vào đó nó im luôn ko động đậy, pác nào biết tại sao ko ?
Đã test trên E71, chạy cực kỳ mượt. Mình đang chơi gần hết level 1 rồi, không thấy lỗi j hết

huubinh1987

hic sao lạ thế nhỉ , mình vào lại ko đc, xóa đi cài lại cũng ko đc thế là remove rồi hic hic, chắc tại máy mình bị làm sao rồi, bây h fomat lại thì mất công cài lại, ko biết bác nào có bản khác ko post cho anh em đi,

TieuQuanGia

pác Voi ơi cho em hỏi làm sao để chụp dc hình game ngay trong đt thía pác, nếu cần hỗ trợ PM thì pác cho em xin để sau này em post game thì có hình minh họa thanks pác

TieuQuanGia

pác Voi ơi giúp em với em down về 2 file, 1 file thì chứng chỉ bị lỗi 1 file thì thông báo " Không Thể Truy Cập Ứng Dụng Đã Được Yêu Cầu"" làm phiền pác giúp zum. Thanks pác

CongVoi

Super V.I.P
pác Voi ơi giúp em với em down về 2 file, 1 file thì chứng chỉ bị lỗi 1 file thì thông báo " Không Thể Truy Cập Ứng Dụng Đã Được Yêu Cầu"" làm phiền pác giúp zum. Thanks pác

Bạn chưa Hack máy à