• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] Westward.v1.04 - Miền Tây Hoang Dã

traihp9001

Well-Known Member
Astraware.Westward.v1.04

1.Giới Thiệu Game:
Bạn đã từng đam mê game đế chế?
Bạn khao khát trở thành 1 chàng cao bồi miền tây?
Bạn mong ước xây dựng riêng cho mình 1 thành phố?
Nếu vậy bạn hãy đắm mình trong game Westward lấy bối cảnh là miền tây hoang dã để thỏa mơ ước.Hãy có những chiến lược thông minh và phù hợp để xây dựng và phát triển thị trấn của mình.Và đừng quên xây dựng lực lượng quân đội để bảo vệ thị trấn khỏi những tên cướp hung tợn và tham lam:)).có thể save và load game

2.Thể Loại Game:
sis game

3.Dung Lượng Game:
~3MB

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
240x320

5.Cách Cài đặt:
tải file về copy vào thẻ nhớ và cài

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
-sử dụng phím 5 chiều để di chuyển con trỏ theo hướng mình muốn.
-click vào dấu chấm cảm trên đầu nhân vật để nhận hướng dẫn và di chuyển nhân vật theo chỉ dẫn của mũi tên

7.Chú Ý:
ko đọc kỹ chú ý khỏi chơi:D
nhớ kỹ 8 số sau:" 56083000 " dãy số này dùng để làm gì khỏi phải nói nhé;)
p/s:xin phép cho em chậm post hình đến chiều nhé
Một số hình ảnh trong game

link:
http://www.mediafire.com/?mmzowz4imzm

Chỉnh sửa cuối:

azkaban3000

Cái này post lâu rồi mà :) game này chơi hay nhưng lâu và mỏi tay lắm :( vì điểu khiển = mỗi dpad với phím 5 :(

CongVoi

Super V.I.P
Cái này post lâu rồi mà :) game này chơi hay nhưng lâu và mỏi tay lắm :( vì điểu khiển = mỗi dpad với phím 5 :(

Những bài Review luôn đc chấp nhận bạn à.Thứ 2 lại là thành viên của Tổ Game PV nữa :D

pleikucyty2

Posted via Mobile DeviceTru0c gjo khong tai duoc tren mediafire bang mobile, em xai n73 me, anh co the up len box.net duoc ko a.( ko ghi tieng viet duoc thong cam nha)

pleikucyty2

Posted via Mobile DeviceTru0c gjo khong tai duoc tren mediafire bang mobile, em xai n73 me, anh co the up len box.net duoc ko a.( ko ghi tieng viet duoc thong cam nha), a ma em tai bang ucweb5 voi skyfire.

moa

trò này hay tuyệt chơi ghiền luôn. hôm qua down về chơi cả một ngày luôn, cám ơn bạn nhiều nghen. tiếp tục phát huy nhé.

boybreakln

Sao mình chơi thấy ngắn quá, mua hotel xong rui đi giết bọn cướp là hết task lun. Bấm vào thì nó báo no task

boybreakln

mấy cái task nhỏ cũng làm rồi. Xây cầu, chữa cháy, bắt mấy thằng uống rượu làm hết rui.

nhoclovely26

Thế thì chắc là hết rùi ,chơi 1 hồi oải quá, sợ nhất là khi bị cháy , nó lan nhanh mà dập không kịp lun . :))