• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Tổ Game PV] ZingMagic.Chinese.Chess.Pro.II.v3.00.4 - Luyên Cờ Tướng Thôi

CongVoi

Super V.I.P
[Tổ Game PV] ZingMagic.Chinese.Chess.Pro.II.v3.00.4 - Luyên Cờ Tướng Thôi

Một số hình ảnh đã tested trên N95 8Gb

1.Giới Thiệu Game:
ZingMagic là 1 hãng sản xuất game nổi tiếng.Thể loại cờ tướng
2.Thể Loại Game:
SIS Game

3.Dung Lượng Game:
900 kb trc khi cài

4.Phù Hợp Với Loại Màn Hình:
240x320 và 320x240 (Chưa Test)

5.Cách Cài đặt:
Down về giải nén đc 2 file SIS cài chinesechessii_zmregunsigned_s60_3_0_v_3_00_04 trước.Rồi đến cài ZingMagic.Chinese.Chess.Pro.II.v3.00.4.S60v3.SymbianOS9.x.Unsigned.www.PDAViet.net

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
Cái này chỉ dành cho những ai bít đánh rồi.Mình cũng gà trong mấy vụ này lắm.Nhưng bạn nào chưa bít thì cũng có thể mày mò dần.Mỗi lần đánh nó có hiện ra các nước cho bạn đi

muangau

Máy chưa hack có cài được không anh nhỉ? Em vẫn cài được game này nhưng không biết máy mình đã hack được chưa.
Mà sao chỉ đi được vài nước là nó không cho chơi tiếp nữa nhỉ?

CongVoi

Super V.I.P
Máy chưa hack có cài được không anh nhỉ? Em vẫn cài được game này nhưng không biết máy mình đã hack được chưa.

Bạn chưa Hack thì phải Sign mới cài đc nhé ;)

gaytay

own về giải nén đc 2 file SIS cài chinesechessii_zmregunsigned_s60_3_0_v_3_00_04 trước.Rồi đến cài ZingMagic.Chinese.Chess.Pro.II.v3.00.4.S60v3.Symbi anOS9.x.Unsigned.www.PDAViet.net

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
Cái này chỉ dành cho những ai bít đánh rồi.Mình cũng gà trong mấy vụ này lắm.Nhưng bạn nào chưa bít thì cũng có thể mày mò dần.Mỗi lần đánh nó có hiện ra các nước cho bạn đi
Tập tin đính kèm
Dạng tập tin: rar ZingMagic.Chinese.Chess.Pro.II.v3.00.4.S60v3.SymbianOS9.x.Unsigned.www.PDAViet.net.rar‎ (942.2 KB, 108 lần tải)
sao mình cài đặt mà nó báo là chứng chỉ hết hạn hoặc chưa có hiệu lực? là sao nhỉ?trả lời mình gấp nha.

CongVoi

Super V.I.P
own về giải nén đc 2 file SIS cài chinesechessii_zmregunsigned_s60_3_0_v_3_00_04 trước.Rồi đến cài ZingMagic.Chinese.Chess.Pro.II.v3.00.4.S60v3.Symbi anOS9.x.Unsigned.www.PDAViet.net

6.Hướng Dẫn Cách Chơi:
Tập tin đính kèm
Dạng tập tin: rar ZingMagic.Chinese.Chess.Pro.II.v3.00.4.S60v3.SymbianOS9.x.Unsigned.www.PDAViet.net.rar‎ (942.2 KB, 108 lần tải)
sao mình cài đặt mà nó báo là chứng chỉ hết hạn hoặc chưa có hiệu lực? là sao nhỉ?trả lời mình gấp nha.

Bạn phải Sign thì mới cài đc nhé!!!

khoaman90

đang chơi máu lắm, nó kiu trial version. Xong film, ko đánh típ nữa. quê dễ sợ lun. Có cách nào chĩnh hết bị như thế ko

quangvinhvn

đang chơi máu lắm, nó kiu trial version. Xong film, ko đánh típ nữa. quê dễ sợ lun. Có cách nào chĩnh hết bị như thế ko

Mình cũng thế,thiệt là đau lòng quá đi,chờ phiên bản này mỏi mòn rồi,thấy có lập tức luyện,ai dè....:-??

thiethao271

em không cài được vào cái máy E 63 của em. híc nó báo là Chương trình không được cho phép bởi nhà cung cấp. mong các bác chỉ giúp

BuuPhucCT

Well-Known Member
game này chưa full.ai có full cho mình xin với

Bạn làm theo hướng dẫn này thì sẽ có bản FULL:
Down về giải nén đc 2 file SIS cài chinesechessii_zmregunsigned_s60_3_0_v_3_00_04 trước.Rồi đến cài ZingMagic.Chinese.Chess.Pro.II.v3.00.4.S60v3.Symbi anOS9.x.Unsigned.www.PDAViet.net

giangvungtau

Bạn làm theo hướng dẫn này thì sẽ có bản FULL:
Down về giải nén đc 2 file SIS cài chinesechessii_zmregunsigned_s60_3_0_v_3_00_04 trước.Rồi đến cài ZingMagic.Chinese.Chess.Pro.II.v3.00.4.S60v3.Symbi anOS9.x.Unsigned.www.PDAViet.net

mình đã cài theo hướng dẫn của bạn nhưng vẫn ko được bạn àh:(

giangvungtau

vậy là pó tay chấm thịt gà rùi.ức wá.Post lên làm người khác ghiền giờ ko có full thế mới đau chứ:p.MOD ác ghê:))

minhthe230390

làm mình mừng hụt. chơi một tẹo rồi lên trail verson, mình chơi với mình, buồn thật, games thì hay nhưng không full chán quá. bác administrator ơi xóa bài này đi thôi

giangvungtau

làm mình mừng hụt. chơi một tẹo rồi lên trail verson, mình chơi với mình, buồn thật, games thì hay nhưng không full chán quá. bác administrator ơi xóa bài này đi thôi

đã có phiên bản full trên diễn đàn rồi.bạn chịu khó tìm nhé:)