• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TOMRAIDER LEGEND for S60 SymbianOS9.1

NEVER

Có bản nào cho 3250 ko vậy a Quang

Mình đã test và chạy rất ổn nhưng không cách nào up lên đc vì File quá lớn. Ai có nhu cầu thì để mail vaf IMEI cuar mays lại mình gửi cho

Chỉnh sửa cuối:

anhxike

game hay wá nhưng mình down ve ma ko install đc, ai đó xin chỉ mình với

nguyenthanghbh

Bạn phamquang ơi cho minh game này với só imen của minh là : 357933001273730 cảm ơn trc nhé ! cố găng giúp với nhé

quatban

Chính xác, anh em phải sign thì mới cài được. Em đã chơi thử rồi trên N73 và N82. Độ khó cao đấy.
Có một lời khuyên cho anh em nào định chơi trên N73: coi chừng gãy joystick.

p0rtykjn

Chính xác, anh em phải sign thì mới cài được. Em đã chơi thử rồi trên N73 và N82. Độ khó cao đấy.
Có một lời khuyên cho anh em nào định chơi trên N73: coi chừng gãy joystick.

Bác này nói quá chuẩn luôn...Mình cũng xài n73 nên thấy rất lo cho cái joystick(nhất là vụ kill boss:()...1 lời khuyên là nếu ai đang xài n73 thi ko nên chơi game này...Game này sẽ dễ dàng hơn nếu chơi ở các máy có phím di chuyển 5 chiều=D>

smuggler

sao e download về ko đc vậy,kick vào link thì nhảy ra web nhưng ko có down đc là sao vậy các bác,còn e save target thì chỉ down đc image thui.. các bác giúp e cái

nguyenpa

Super V.I.P
sao e download về ko đc vậy,kick vào link thì nhảy ra web nhưng ko có down đc là sao vậy các bác,còn e save target thì chỉ down đc image thui.. các bác giúp e cái

hiện tại trang www.symbiansigned.com không cho sign game này nữa nên mình không úp lại, nếu sign được mình sẽ úp lãi cho các bạn :D

hung031

cac pac' oi.game naj co choi dc tren k800i ko vay
ma ljnk hong hay sao ma ko dow dc

tal0v3t

=))ngố thế tất cả các bản kia đều chơi được trên 5700 vì cùng độ phân giải màn hình mà thử đj bạn :D