• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC Effect dùng cho các máy s60v3 đều dùng được đây

Status
Không mở trả lời sau này.

kisslove22592

Tốt nhất bạn dùng bản cook C5 , vì nó có sẵn 6 hiệu ứng trong đó ;;) với lại C5 DÙNG patch c2z bị xung đột với java nữa , khó chịu lắm 8-|

bạn có thể share cho mình được không để mình giải quyết khâu oai cái. Thằng bạn mình có mấy hiệu ứng oai lắm hjx. Tks

kisslove22592

Sao cái Aimenu plus em cài vào mở ra chạy lần đầu tiên thì được effect rồi song máy tắt nguồn khởi động lại thì mất effect. Lần sau cài lại cái Aimenu plus vào bật lên thì nó báo " không thể thực thi tập tin vì lý do bảo mật " giúp e vs thớt ơi

AlyCuong

Active Member
Sao cái Aimenu plus em cài vào mở ra chạy lần đầu tiên thì được effect rồi song máy tắt nguồn khởi động lại thì mất effect. Lần sau cài lại cái Aimenu plus vào bật lên thì nó báo " không thể thực thi tập tin vì lý do bảo mật " giúp e vs thớt ơi

Bạn khỏi cần cài Aimenu plus, thích xài cái nào thì dùng X-plore chép thủ công vào là dc rồi.

prettyboy247

Do topic đã quá dài và theo quy định của pdaviet 1 topic k dài quá nên a e post bài trả lời và câu hỏi tại đây nhé de tiếp tục phần 2.Cảm ơn các bạn đã ủng hộ những ý kiến

Status
Không mở trả lời sau này.