• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp các hiệu ứng Visualisations cực đẹp cho TTpod 3.4

hunterviet

Well-Known Member
đẹp thiệt đó. cảm ơn các bạn nhé!

Tham gia đi bạn, chia sẻ cùng mọi người trong 4rum cũng có cái nhiều cái hay và bổ ích lắm, bạn Ấn Thanks mỗi lần down file về là đã giúp mình rồi:p Nhớ THANKS bác chủ Topic nữa nhé

Chỉnh sửa cuối:

hunterviet

Well-Known Member
color visualisation TTPod

59440d1245529442-colour-visualization-ttpod-s60v3-screenshot0075.jpg
59441d1245529481-colour-visualization-ttpod-s60v3-screenshot0071.jpg
59442d1245529528-colour-visualization-ttpod-s60v3-screenshot0068.jpg
59443d1245529579-colour-visualization-ttpod-s60v3-screenshot0067.jpg

Ấn THANKS để hưởng ứng đi các Pác:)):p

hunterviet

Well-Known Member
2 bài 22 và 23 mình cũng không thấy hình nè

Cho cái hình đi bạn?;;)

Mình thấy hiển thị rất rõ ràng mà bạn, chắc là mạng 2 bác bị thuốc lag rồi, nếu ko thì 2 bác nên đăng ký acc tại 2 trang này http://www.noeman.org http://www.ipmart-forum.com thì hiển thị hết thôi, 2 trang web trên rất nhiều PM, tiện ích cho Mobile, vì của nước ngoài nên tất nhiên là xẽ có PM update sớm hơn, cập nhật các bản crack sớm hơn các bác làm ngay đi nhé

hunterviet

Well-Known Member
Cài này đẹp nhưng hơi rối nhỉ . Thanks pác

Bạn là thành viên mới nhưng cũng nên tuân thủ quy định 4rum nha, Thấy bài mình post có ích thì Ấn THANKS mình phát góc dưới bên phải tại bài có ích đó bạn,đừng reply Thanks, nó rối gì đâu bạn, cài vào mình thấy đẹp mà đường nét lắm chứ ko rối rắm chút nào đâu

Chỉnh sửa cuối:

maicoteocz

6120c pùn vãi một màu đỏ là thế nào nhỹ:(, làm sao có màu mấy anh bít chỉ em hộ tks

hunterviet

Well-Known Member
6120c pùn vãi một màu đỏ là thế nào nhỹ:(, làm sao có màu mấy anh bít chỉ em hộ tks

BẠn phải cài font đa ngôn ngữ vào thì mới hiển thị đầy đủ được bạn Down tại đây, nếu dùng quen Tiếng Anh thì chuyển ngôn ngữ wa Anh là xẽ thấy rõ nét

azn13579

xin cho hỏi file visualization trong ttpot mình cài trên máy sao ko thấy đâu?vậy thì coppy mấy cái hiệu ứng này vào chỗ nào.help me!:(

haopro

xin cho hỏi file visualization trong ttpot mình cài trên máy sao ko thấy đâu?vậy thì coppy mấy cái hiệu ứng này vào chỗ nào.help me!:(

haopro nói:
cách cài đặt rất dễ : bạn cứ tải về rồi bỏ vào đường dẫn ?:\TTpod\Visualisation thế là xong
Với dấu ? là dường dẫn bộ nhớ trong hay thẻ nhớ , nếu bạn cài cái ttpod vào thẻ nhớ thì dường dẫn là : E:\TTpod\Visualisation

hunterviet

Well-Known Member
Best Visualisations ttpod

i.php

Xin cho phát Ấn THANKS để Hưởng ứng nhé

Chỉnh sửa cuối: