• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tổng hợp các mods pack dành cho symbian^3 update liên tục

luvkrazy

em mới học được tí ti về Rofs. cho em hỏi là mấy cái Mod này cho vào Rofs2\sys\bin phải không anh MinhThang ?

KenVy

C7 S^3 đã hack, mod 6 trang màn hình chủ làm theo hướng dẫn chép vào Private ổ C, restart, mà sao ko thấy gì thay đổi cả. Có nhất thiết phải khôi phục cài đặt gốc ko ( ngại vụ này quá) ? Ae nào bít chỉ giùm cái, thanks!

hoangphonghd

private\10202be9\10282EDC.txt
Ai cho mình xin cái file 10282EDC.txt này đc ko.
Có việc rất cần gấp
C7 hay C6-01 cũng đc.
Thank nhìu

dieuuy

các bác có mods nào chèn thêm chế độ chụp cận cảnh cho con C7 ko? tại vì con C7 không có chế độ cận cảnh nên chụp gần mờ quá

luvkrazy

C7 S^3 đã hack, mod 6 trang màn hình chủ làm theo hướng dẫn chép vào Private ổ C, restart, mà sao ko thấy gì thay đổi cả. Có nhất thiết phải khôi phục cài đặt gốc ko ( ngại vụ này quá) ? Ae nào bít chỉ giùm cái, thanks!

sao bác không tìm cái Mod Unlimited HomeScreen ấy. chỉ sợ bác không có thời gian add HS thôi

tphat010

mình xài mod 10 và mod 27, mình đã copy qua C (theo hướng dẩn) & restart máy gùi nhưng mình không thấy gì thay đổi cả. Pro nào giúp mình với ! please...
Mình xài máy n8 belle refresh! thanks a lot

MinhThang

Manager
mình xài mod 10 và mod 27, mình đã copy qua C (theo hướng dẩn) & restart máy gùi nhưng mình không thấy gì thay đổi cả. Pro nào giúp mình với ! please...
Mình xài máy n8 belle refresh! thanks a lot

Flash luôn đi bạn, nhều thứ hay đâu cần cài như vậy nữa.

tphat010

Thanks bạn nhìu nhưng mà mình có vẫn có tư tưởng là flash nhìu máy sẽ hư nên .... :D!
Mình cũng hơi bị rãnh nên lâu lâu cài lại máy nhưng vẫn cố gắng cài cho hết mấy cái phần mềm mình thích! Mong bạn thông cảm & giúp mình ^^

MinhThang

Manager
Thanks bạn nhìu nhưng mà mình có vẫn có tư tưởng là flash nhìu máy sẽ hư nên .... :D!
Mình cũng hơi bị rãnh nên lâu lâu cài lại máy nhưng vẫn cố gắng cài cho hết mấy cái phần mềm mình thích! Mong bạn thông cảm & giúp mình ^^

Flash nhiều hay ít không ảnh hưởng gì đến tuổi thọ của máy, bạn cứ an tâm đi. Lúc trước do chưa có CFW nên muốn dùng thì phải cài thêm mod này nọ, còn bây giờ cơ bản là các mod đã được đưa vào trong fw.