• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

tiny1990

Nhận xét chung của tôi là sản phẩm này đầy đủ chức năng đấy. Nhưng thiếu Flash xenon và pin ke quá.

Từ đó tới giờ chưa thấy 1 sản phẩm nào gọi là all in one cả. Chán như con gián. Thôi thì đợi N99 vậy hehe

tiny1990

N85 hay N96

Bạn thật sự bỏ chiếc TV LCD ở nha đi, để xem TV trên N96 với màn hình bé tẻo teo?
Hay bạn thích nó vì nó sang, đẳng cấp nhà giàu?
N85 có các tính như như N96 nhưng chỉ thiếu mỗi chức năng xem TV (N85)

Mọi người nhận xét xem nào?

Hình như VTC sắp phá sản thì phải nên N77 và N92 sẽ vĩnh biệt TV ấy :))

nguyenpa

Super V.I.P
Nếu bạn ở trong khu vực có phủ sóng tivi thì nên mua N96 -> vì nó gọi là all in one

Còn ko xem tivi được thì N85 là ok nhất -> pin lâu, mỏng gọn đẹp :D

Nhận xét chung của tôi là sản phẩm này đầy đủ chức năng đấy. Nhưng thiếu Flash xenon và pin ke quá.

Từ đó tới giờ chưa thấy 1 sản phẩm nào gọi là all in one cả. Chán như con gián. Thôi thì đợi N99 vậy hehe

N99 ra mắt cách đây 2 năm thì phải:-?? Không nghe Nokia có N99 mà chỉ nghe có N98 thôi:-??N99 là của Nikoa:| Hàng của bác Hồ Cẩm Đào:D

Ông tiny này trông thế mà nổ phết:| 5800 chưa thèm ra mà ông ấy đã hỏi cách hack cho con máy 5800 của ông ấy chứ, toàn làm khó anh em:|

MinhThang

Manager
Bạn thật sự bỏ chiếc TV LCD ở nha đi, để xem TV trên N96 với màn hình bé tẻo teo?
Hay bạn thích nó vì nó sang, đẳng cấp nhà giàu?
N85 có các tính như như N96 nhưng chỉ thiếu mỗi chức năng xem TV (N85)

Mọi người nhận xét xem nào?

Hình như VTC sắp phá sản thì phải nên N77 và N92 sẽ vĩnh biệt TV ấy :))

Thông tin ở đâu thế? sao biết VTC sắp phá sản? N92 chưa coi được tivi nè đang chờ phủ sóng toàn Quốc tự nhiên nghe phá sản muốn bán rẻ.=))=))=))

Zenki

Super V.I.P

N96 to hơn, cầm chắc tay hơn, bộ nhớ khủng hơn làm được nhiều chuyện hơn :D Giành cho các đại gia hoặc các bạn thích sưu tập đt :D

N85 nhỏ gọn, nữ vẫn có thể dùng được nếu ko thích vẻ bự con của N96. Giành cho những ai có kinh tế hạn hẹp không muốn đua đòi :D

Nokia làm ra 2 loại N8x và N9x 1 phần cũng vì marketing thôi. Sợ N96 giá cao ít người mua nên phải ra thêm cái N85 tính năng tương tự tí :D

verylove

Nếu bạn ở trong khu vực có phủ sóng tivi thì nên mua N96 -> vì nó gọi là all in one

Còn ko xem tivi được thì N85 là ok nhất -> pin lâu, mỏng gọn đẹp :D

muốn all in one lắm nhưg mạng ỡ VN có đc all in one đâu >.< xem fim thấy tụi nuwocs ngoài cầm cái đt hok = gốc cái đt của mình mà tụi nó dùng chức năng quá pro . Vì sao ? Tại mạng bên đó tiên tiến >.< Như chỗ mình , cầm cái N95 nè , cũng GPS đó mà có đc đâu . Chẳng biết GPS ra sao ( đây là GPS miễn phí nha , ví dụ có vô đc HCM thì test vài đường chơi ) còn lúc trc dùng N92 mà chẳng biết nó xem tivi như thế nào cả >.< ( còn lúc vô HCM thì chẳng có dịp test xem tivi thế nào , mà thuê bao tới 500k , hok lẽ vô HCM có vài ngày mà làm lại thuê bao 500k sao >.< ) hix , vấn đề ỡ đây là e thấy chủ íu là mạng chứ hok phải chủ íu đt của mình

MinhThang

Manager
Nhìn cả 2 con đều pro nhưng không biết giá con N85 là bao nhiêu vậy các bác?

Bạn vào Thegioididong.com là biết giá ngay mà,đt nào mà chẳng có báo giá ở đó,nó chỉ chênh lệch không đáng kể.

nguyenvansang

Well-Known Member
Buồn nhất cái Pin của em N96 thôi. Kém quá nên có cỡ tiền đó cũng chả mua nó đâu. Xem phim chắc được 2h là đi quá ( Mấy phim hay đều hơn 2h mới hết cơ :mad:) ) Thik N85 hơn vì cái màn hình công nghệ Oled :D. Pin sướng

nguyenvansang

Well-Known Member
Hí hí! Thì bác ấy cứ góp vui cho nó rôm rả ấy mà! Hôm qua thấy đứa bạn mình ở Trong cần thơ nói N96 tụt xuống còn 13,6tr hàng FPT => ko biết đến tết còn bnhiêu nhỉ? Tại đang dàn bị người dùng quay lưng vì cục pin ;;)

vnpt1706

Buồn nhất cái Pin của em N96 thôi. Kém quá nên có cỡ tiền đó cũng chả mua nó đâu. Xem phim chắc được 2h là đi quá ( Mấy phim hay đều hơn 2h mới hết cơ :mad:) ) Thik N85 hơn vì cái màn hình công nghệ Oled :D. Pin sướng

con N96 dung lượng pin nó bao nhiêu mà sau mau hết pin thế (có thể mua pin dung lượng cao hơn về xài)

apolon

dung lương pin n96 la 950 it hon n85 =1500map xai n85 suong hon

Nhớ viết bài có dấu đầy đủ nhé, lần sau tái phạm xóa không cần nhắc.

Last edited by a moderator:

MinhThang

Manager
Hí hí! Thì bác ấy cứ góp vui cho nó rôm rả ấy mà! Hôm qua thấy đứa bạn mình ở Trong cần thơ nói N96 tụt xuống còn 13,6tr hàng FPT => ko biết đến tết còn bnhiêu nhỉ? Tại đang dàn bị người dùng quay lưng vì cục pin ;;)

Với cái dịch vụ viễn thông Việt Nam thì máy có xịn cho mấy cũng bó tay,chỉ có anh em ở Tp lớn thì còn sài được chứ như mình ở vùng sâu vùng xa,con N92 hồi mới ra nghe hay, sớn xác ăn cắp tiền của con bồ đi mua về tới giờ chỉ biết nghe gọi nhắn tin.Nghĩ mà tuổi thân?mà N96 với giá đó thì cũng đâu có gì là cao nhỉ,theo mình nếu mà ngon lành thì các bạn mua sài được đấy.

miu170687

Với cái dịch vụ viễn thông Việt Nam thì máy có xịn cho mấy cũng bó tay,chỉ có anh em ở Tp lớn thì còn sài được chứ như mình ở vùng sâu vùng xa,con N92 hồi mới ra nghe hay, sớn xác ăn cắp tiền của con bồ đi mua về tới giờ chỉ biết nghe gọi nhắn tin.Nghĩ mà tuổi thân?mà N96 với giá đó thì cũng đâu có gì là cao nhỉ,theo mình nếu mà ngon lành thì các bạn mua sài được đấy.

Hix !Giá đó mà kô cao ,vài tháng lương còn chứ có ít đâu :( .Nó hơn thằng N95 mỗi cái xem tv (còn mấy cái khác hok biết :D) ,tệ hơn thằng N82 cái đèn Flash :-??

Thoai_DakMil

Super V.I.P
Hix !Giá đó mà kô cao ,vài tháng lương còn chứ có ít đâu :( .Nó hơn thằng N95 mỗi cái xem tv (còn mấy cái khác hok biết :D) ,tệ hơn thằng N82 cái đèn Flash :-??
Sao N96 cái đèn Flash tệ hơn thằng N82 ở chỗ nào vậy ta . Mình nghĩ nó ra sau thì công nghệ nó phải hơn chứ

miu170687

À ra thế công nghệ phát triển gì lạ vậy ta . Nghe nói chú N82 chụp hình dỉnh nhất của dòng NOKIA đó mà

Nokia hiện tại có mỗi thằng N82 hỗ trợ Flash Xenon ,còn chụp hình thì chả biết thằng nào đỉnh :D .

Status
Không mở trả lời sau này.