• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

spiderman_anhvu

Ý bạn hỏi là gì mình cũng không rõ nữa:
1_ Cài chính sách VPN là cái gì hả bạn???
2_ Mail nội bộ của công ty và VPN chả liên quan gì đến nhau cả bạn à vì VPN là viết tắt của từ Virtual Private Network (mạng riêng ảo) mà.
3_ Công ty mình có hòm mail được triển khai là exchange server. Mình đang dùng N82 và hàng ngày vẫn có thể check mail và send mail tại hòm thư này bình thường. không biết đó có phải ý bạn muốn hỏi không hay ý bạn muốn hỏi là tạo lập hẳn 1 server mail dùng exchange server?

lixboi

mình thì hay dùng JBak cho nó tiện, có cả cái tool clean ram mà chẳng thấy tác dụng gì. còn lại mấy chức năng xem thông tin máy ổn phết

Auto

Bác ơi cái này hay quá,kòn thoát được cả phần mềm nghe nhạc mặc định của máy nữa chứ!

mình thấy cái này giao diện cũng rất đẹp nữa đó bạn ha!

Nếu có cái nào bấm nút C mà k tắt đc thì vào menu rồi bấm ngưng là nó thoát pm bạn muốn thoát hà!
Đẹp thật :D

Posted via Mobile Device

Auto

Sorry em,anh nhầm tý :D

Thế nên mình khuyên bạn nên chờ đến gần tết mà,lúc đó giá down mạnh nhất trong năm,mà nhiều khuyến mãi lắm đó :p Thật ra thì E63 cũng ko phải sự lựa chọn tồi nhưng mình nghĩ ko phải lúc nào cũng có điểu kiện thay đổi đt liên tục được nên đã thay đổi thì thay đổi cho đáng luôn,sau đỡ ân hận đó bạn :D

đúng rồi đó bạn ơi.

Lâu lâu mới có dịp đổi dế mà!
Bạn ráng đợi gần tết rồi...đổi cho đáng nào! :D
CỐ LÊN

Posted via Mobile Device

Auto

cách này hay hơn tạo playlist :D

mình thấy vào xplorer rồi bấm phím pen vào những file nhạc đó rồi bấm số 6 và đánh dấu vào ô hide là cũng đc đấy :)

Posted via Mobile Device

conmanho20022000

Mua tai nghe cho N95

bác biết tai nghe nào nghe nhạc hay thi tư vấn cho em một tý nhé. giá mền thôi nhé :D
(hôm qua em lập 1 topic như thế nay rồi, kô biết bác nào xóa mất rồi hay sao ấy, em tìm mãi kô thấy nên lập lại, nếu có sự trùng lặp thì Mod xóa hộ em nhé :p)

bác biết tai nghe nào nghe nhạc hay thi tư vấn cho em một tý nhé. giá mền thôi nhé :D
(hôm qua em lập 1 topic như thế nay rồi, kô biết bác nào xóa mất rồi hay sao ấy, em tìm mãi kô thấy nên lập lại, nếu có sự trùng lặp thì Mod xóa hộ em nhé :p)

Topic này của bác lập nhiều nơi quá, trong kinh nghiệm mua bán và sửa chữa cũng có rồi, bác này thích dính thẻ chăng:D

Thôi tiện thì giới thiệu cho:D Nhiều tiền thì làm con tai nghe BT tầm trên 1tr kèm con tai nghe theo máy đảm bảo hơn mọi tai nghe cắm qua 3.5mm. Ví dụ itech R35 clip:) Giá 1tr3 hàng thegioididong.

habaolinh

Super V.I.P
Bé là do tính chất máy chỉ nghe đc đến thế, còn nếu dè thì có thể do bụi bẩn rơi vào.

Cái handy 2.0 tiện hơn nhiều, tạo được list favourite nữa, cái nào muốn tắt thì kill nó đi là xong nhưng bị một bug trên một số máy là khi reboot giữ nút menu nó không chạy vào ngay mà phải vào icon của nó mới kích hoạt được.

lamnt0702

Mình nhớ là bạn đã lập 1 topic tương tự trong box Kinh Nghiệm Mua Bán và Sửa Chữa rồi thì phải :-? Và mình đã gợi ý cho bạn trong đó rồi,ko nên lập topic tràn lan nha bạn ;) Tiện thì gợi ý luôn cho bạn con Sennheiser MX400,chất lượng miễn bàn luôn!Chúc bạn vui vẻ!
Mình nghĩ topic này nên lock tại đây là hợp lý :)

lamnt0702

Anh ơi ! Em làm mãi mà ko được anh ạ. Em bi mắc ở bước NSU , em ko thể chạy được. em đã tìm thấy điện thoại của em nó báo như sau :

Nokia N73 ( RM-133)
firmware version
Current : 4.0736.3.2.1
Update: 4.0736.3.2.1

Vì hôm trước em mới chạy lại phần mềm trên trung tâm bảo hành nhưng bây giờ nó bị lỗi phần mềm nghe nhạc nên em định làm lại.

Em đã tik V vào bên cạnh và ấn Reinstall nhưng nó báo lỗi:
Connect Charger
Please connect the charger to the phone before continuing the software update !

Retry !

Xin các anh giúp đỡ em với ! Em cảm ơn rất nhiều :(

Theo mình nghĩ khi update phải cắm xạc mới được.

Khi update ko nhất thiêt phải cắm xạc,chỉ cần pin còn đầy tầm 80% trở lên là đươc,mình nghĩ có thể là do mạng Internet đó bạn,mình đã bị như bạn mấy lần rồi,tranh thủ lúc nào mạng ngon,tầm 2 3h sáng chẳng hạn,có thể sẽ ok!Chúc bạn thành công!

devil13

mình đã rết máy rồi ko hiệu quả ,kể từ cái 9.3 trở lên thì khi update firmware dữ liệu sẽ ko bị mất nửa,nên mới cần anh em thảo luận chung,mình ko thể format bộ nhớ ngoài việc xóa dữ liêu bằng tay

lamnt0702

mình đã rết máy rồi ko hiệu quả ,kể từ cái 9.3 trở lên thì khi update firmware dữ liệu sẽ ko bị mất nửa,nên mới cần anh em thảo luận chung,mình ko thể format bộ nhớ ngoài việc xóa dữ liêu bằng tay

Bạn đã thử hard reset bằng cách 4 ngón chưa?Mình nghĩ chơi 4 ngón thì 100% phải sạch sẽ chứ bạn :-??

lamnt0702

hình nh­ư bạn chuyển qua số máy 2 rồi,chuyển về máy 1 đi bạn

Bạn có biết cách chỉnh lại ko?Ko tính việc reset về default settings :D Ngày trước mình cũng có nghịch 1 lần và bị thế này nhưng h quên mất cách chỉnh rồi :p

lamnt0702

AE cho hỏi chỗ nào bán màn hình N95-8G xịn vậy?Thanks trước!:)

Cái này khó à nha :-? Máy bạn bị làm sao vậy?Bạn thử qua thế giới di động hỏi xem,ở đó thường là có rất nhiều đồ phụ kiện và linh kiện,nhưng mình nghĩ giá khá "chát" đó nha :-?

Status
Không mở trả lời sau này.