• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

Zenki

Super V.I.P
Chịu khó đổi ngày lùi về hoặc cài X-plore 1.30 mới và đợi 3s lúc khởi động thui (đừng đăng kí bản này vì chưa có cr@ck đâu)
Bác Dũng tàu nhanh quá, lượt sơ các web nước ngoài chưa thấy thông báo gì, vừa qua năm mới đc hơn 1h đồng hồ bác Dũng đã thông báo cho anh em biết rồi :D Khi nãy có 1 bạn cũng bị tình trạng tương tự cứ tưởng bị lỗi ai dè là nó expired :(

http://pdaviet.net/showpost.php?p=551009&postcount=1892

CongVoi

Super V.I.P
Tức là từ ngày 1-1-2009 sẽ ko dùng được bản 1.22 này sao??Hai bạn đã ko dùng đc rồi à :-?

dung1291985

Tức là từ ngày 1-1-2009 sẽ ko dùng được bản 1.22 này sao??Hai bạn đã ko dùng đc rồi à :-?

CongVoi ko dùng X-plore à, hix, có lẽ phải sài bản X-plore 1.30 Trial thui, thà đợi 3s còn nhanh hơn đổi thời gian lằng nhằng 8-|:(

Zenki

Super V.I.P
Đã test rồi ConVoi ơi :D Giờ đành chờ 3s vậy :D Đỡ rắc rối hơn đổi thời gian :D Qua năm mới rồi update lên 1.30 dùng lun :))

dung1291985

Đã test rồi ConVoi ơi :D Giờ đành chờ 3s vậy :D Đỡ rắc rối hơn đổi thời gian :D Qua năm mới rồi update lên 1.30 dùng lun :))

Chả hiểu,vừa post bài bên forum nước ngoài về vấn đề này thì có 1 ông nói là bản của ông vẫn đang dùng đc, có ông thì bảo bản 1.22 ông ý sài hết hạn cách đây 2 tháng rồi :-??

thanhdhl2003

mình nhờ mấy bro trong diễn đàn cho file .cer...mình đã có và có thêm cả file .key mới cho 5800

mình đọc hướng dẫn để sign cần có 5 file
+***.cer
+***.csr (kh cần nữa)
+key mới
+sign.exe (ok rùi)
+.sisx (ok lun)

mình đã tạo ra được file signed,nhưng cài vẫn báo lỗi...."chứng chỉ hết hạn"

ngay cả khi đã xin .cer ở OPDA cũng vân bị như vậy
http://www.opda.net.cn/thread-117672-1-1.html imei: 354182022017964

bro nào chỉ mình với...bi h mình phải làm gì...hic

thanks thanks

Bạn thử vào:
Menu -> Settings -> Application mgr -> Installation sett -> chọn Software installation là All.
Nếu vẫn kg được thì có lẽ file Cer của bạn bị lỗi rồi. Mình cũng mới nhận dc file Cer ngày hôm nay và đã Sign những App Unsign thì thấy install bình thường mà bạn.
Bạn kiểm tra lại nhé
Chúc bạn thành công

CongVoi

Super V.I.P
CV vẫn đang dùng ngon đây này ;;).Cái chuyện hết hạn này thì mình biết lâu rồi.Ở bên khu UIQ3.0 đã có bản Xplore 1.22 Hack đã tránh được chuyện này rồi.

kiemvuongvn

hix! có ai xài pin được 3-4 ngày ngoài bro Muce nữa ko nhỉ?

tui cố lắm cũng hết 2 ngày là cao :((

lamnt0702

ủa, có bít đâu :D

mà thấy cũng xài bình thường mà? có khác gì ko bro??

Khác nhiều chứ bạn,bản trial với bản Full mà :) Thử đi là biết liền,cái này hỏi làm gì cho mất công,chắc chắn là ngon hơn rồi thì mọi người mới dùng chứ :D

kiemvuongvn

bản 1.30 ở trang 1 là bản Trial hả các bro??

mình cũng ít xài đến nó, ko bít để xài gì nhìu vì mới bước vào đời N82 :D

kiemvuongvn

E71 5 ngày đây,với điều kiện đặt đâu nằm đó :p

thế máy bạn xài được bao lâu? bữa xem thử con của Philip gì đó mà nó wảng cáo pin 30 đến 60 ngày 8-|

có mà chia 2 chia 3 ra thì có chứ pin thế thì ai cũng mua nó hết à X-(

CongVoi

Super V.I.P
bản 1.30 ở trang 1 là bản Trial hả các bro??

mình cũng ít xài đến nó, ko bít để xài gì nhìu vì mới bước vào đời N82 :D

Uh.Là bản trial đấy.Bạn quen dùng kiểu 3s kia rồi thì ko thấy khó chịu đâu :D

lamnt0702

thế máy bạn xài được bao lâu? bữa xem thử con của Philip gì đó mà nó wảng cáo pin 30 đến 60 ngày 8-|

có mà chia 2 chia 3 ra thì có chứ pin thế thì ai cũng mua nó hết à X-(

Đùa chứ,mình dùng N95 8gb,vọc vẹo em nó suốt ngày thì 1 ngày là recharge rồi,còn hôm nào lười ko vọc thì cũng được khoảng 2 ngày hơn 1 tý là recharge,mua thêm con E71 dùng cho vui,chả vọc vẹo được gì nên 5 ngày vẫn chưa hết pin,pin con E71 này là 1500 mAh (BP-4L) cơ mà,trong khi N95 8gb là 1200mAh,còn N82 là 1050 mAh.Pin con E71 này to dễ sợ luôn,to phải gấp rưỡi pin N95 8gb với N82 :))

Status
Không mở trả lời sau này.