• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

CongVoi

Super V.I.P
Em đang cần 1 file sis chạy font tiéng việt cho 5700 - Để đọc tin nhắn & từ điển có dấu......Xin!! - Còn làm cái copy qua thẻ nhớ thì...hix.. Em làm hoài à chaả đc!

Bạn cài cái này vào bộ nhớ máy nhé: Phải Sign đó nha:
Xong thì vào đây: http://www.pdaviet.net/showpost.php?p=556084&postcount=129 .Tải bộ font này về,giải nén và chép vào E/Recouse/Fonts khởi động lại

minhtuan_8x

Chết thật! Em đã Sign rồi mà tới phần nó định install lại báo lỗi - "Contrained by the con....Trong máy em không có thư mục Recouse/ (em thử tạo nhưng nó không cho, bảo là hệ thống có thư mục đó rồi ) Trong khi em chả thấy tên thư mục nào như dậy tên oổ E cả

phicongtre89

Cái N95 8gb của mình sao install lâu quá

hôm qua mới biêt đường up nó lên v30 nhưng sao thấy install lâu hơn cả v20. Không biết mọi người có cách nào cải thiện tình hình ko??

trang84

mình ũng có nokia Ê61i .PW 3.0.069.036 cũng chua hack đcj dây đang đánh vật voi nó( đau đầu vì chua tìm đuọc cách nào để hack đây).có bạn nào có giải pháp điều trị ê61i thì gui lên diễn đàn nhé.THANK:(:(:(

phi2500

bạn xài 5700 mua ở đây hay xách tay vậy, tui xài 5700 mua ở đây đọc viết tin nhắn tiếng việt có dấu bình thường mà, xài slick VH bình thường lun, phần mềm VH xài bình thường đâu cần cài font ji đâu

CongVoi

Super V.I.P
Chết thật! Em đã Sign rồi mà tới phần nó định install lại báo lỗi - "Contrained by the con....Trong máy em không có thư mục Recouse/ (em thử tạo nhưng nó không cho, bảo là hệ thống có thư mục đó rồi ) Trong khi em chả thấy tên thư mục nào như dậy tên oổ E cả

Bạn hack máy đi: http://www.pdaviet.net/showthread.php?t=33022 .Máy của bạn là FP1 devices nhé!! Hack xong thì cài PM sướng lắm ;)

phicongtre89

Auto nói đúng ý mình rồi đấy. Hôm qua mang ra hàng nhờ nó cài cái lắc đổi nhạc cho N95 thì nó bảo là phải up lên V30 rồi hack ra mới cài đc. Nó "chém" 300 (ai ngu j mà sập bẫy). Về nhà tự up tự hack nhưng chả cài đc cái phần mềm lắc đổi nhạc. Thích cái phần mềm đấy lắm nên là ai làm đc rồi thì dậy mình với nhé

phi2500

Cài phần mềm IM

cho em hỏi khi mua 1 số máy như N73 hay 5700 có có 1 chương trình tên IM, hình như dùng để chat, nhưng khi vào thì nó kiu mình phải cài tên sever ....., ai bít cài ko giúp em với

Auto

Auto nói đúng ý mình rồi đấy. Hôm qua mang ra hàng nhờ nó cài cái lắc đổi nhạc cho N95 thì nó bảo là phải up lên V30 rồi hack ra mới cài đc. Nó "chém" 300 (ai ngu j mà sập bẫy). Về nhà tự up tự hack nhưng chả cài đc cái phần mềm lắc đổi nhạc. Thích cái phần mềm đấy lắm nên là ai làm đc rồi thì dậy mình với nhé

thế khi instal nó báo gì mà k cài đc hỏ pồ tèo :-??

Posted via Mobile Device

phicongtre89

thế khi instal nó báo gì mà k cài đc hỏ pồ tèo :-??

Posted via Mobile Device

Thế cậu Auto cũng sài N95 à. Thế test đc chưa. Test ok rồi thì add nick mình nhé tears_of_lacoste. Mấy ngày nay mầy mò cái này mà mãi không đc

Auto

Thế cậu Auto cũng sài N95 à. Thế test đc chưa. Test ok rồi thì add nick mình nhé tears_of_lacoste. Mấy ngày nay mầy mò cái này mà mãi không đc

oầy...95 8gb
Shakeme à?
Test rùi...xóa rùi...:D
Ok yh thì yh...

Posted via Mobile Device

frozen_flame

5320 bị lọt tiếng chuông dù đã cắm tai nghe

Con 5320 của em đang bình thường.
Hôm trước tháo thẻ nhớ ra cắm vô máy khác. Xong rồi tiếng chuông gọi đến + tiếng chuông sms cứ bị lọt ra loa ngoài dù đang dùng tai nghe :((
Mà chỉ bị lọt tiếng chuông, còn nhạc thì không bị T_T
Em nghi ngờ virus nhưng đt có cài kaspersky, đã quét nhưng không phát hiện ra virus.
Các bác giúp em với :((

namhunghihi

Cái đấy là mặc định của máy rồi bạn ạ! kể cả lúc bạn đang cắm tai nghe hễ có cuộc gọi đến hay tin nhắn thì loa ngoài của máy cũng hoạt động. Không bị virus gì đâu yên tâm đi :D:D

Darkera

éc. đó giờ dù cắm tai nghe thì chuông gọi đến vẫn phát ra loa ngoài mà :-??

zippi

Mình đã thử cách của bạn nhưng ko đc

nhưng nếu có nhiều bài hát ( khoảng trăm bai) thì ...........

ĐIỆN THOẠI CỦA MÌNH LÀ NOKIA N80
mong các Pro giúp mình nha

trăm bài thì ăn thua gi` ??

Chịu khó ngồi bấm playlist đi bạn ơi :D , ko thì cài soft nge nhạc vào :)

Status
Không mở trả lời sau này.