• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TỔNG HỢP CÁC THẮC MẮC CHUNG VỀ SYMBIAN S60 V3

Status
Không mở trả lời sau này.

hoang3blc

àh tiện thể cho mình hỏi , máy đã hack rùi sau khi format lại thì mình fải hack lại từ đầu có fải ko

kiemvuongvn

đã tìm thì phải tìm cho ra chứ :D

dán keo thì xấu lắm mà dễ bóc nữa, đã nói là 1 bộ của nó thì khít hết mà pa!

Auto

đã tìm thì phải tìm cho ra chứ :D

dán keo thì xấu lắm mà dễ bóc nữa, đã nói là 1 bộ của nó thì khít hết mà pa!

ừa thì thôi mong pác tìm mua đc rồi ngồi hăng say dán nhé ^^!

Posted via Mobile Device

bin2210

SmartMovie không xem *.AVI trên N3250 được?

em xài 3250 cài smartmovie 4.01 vào thì chỉ đọc được file 3gp còn avi thì báo fail ( cả 2 file đều được covert từ 1 file flv = xilisoft )

ai help em cái

thanhnam711

Thường thì đa số file flv đều không xem đc trên mobile vì lỗi codec gì đó (ngoại trừ những video clip trên youtube), mà những flv đã không xem đc trên mobile thì có converter nó ra định dạng avi thì vẫn không xem đc.

Chỉnh sửa cuối:

Auto

Thường thì đa số file flv đều không xem đc trên mobile vì lỗi codec gì đó (ngoại trừ những video clip trên youtube)

conver thành mp4 thì flv gì đt e xem cũng đc ;)

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

MinhThang

Manager
conver thành mp4 thì flv gì đt e xem cũng đc ;)

Posted via Mobile Device

Kinh nghiệm một thời chuyên conver phim xxx,:D có những phim nếu conver trực tiếp ra Avi sẽ không xem được trên mobile, mà phải cần conver sang một định dạng nào đó, wmv chẳng hạn, rồi tiếp tục conver thành avi. Mới xem được trên mobile.

Auto

Kinh nghiệm một thời chuyên conver phim xxx,:D có những phim nếu conver trực tiếp ra Avi sẽ không xem được trên mobile, mà phải cần conver sang một định dạng nào đó, wmv chẳng hạn, rồi tiếp tục conver thành avi. Mới xem được trên mobile.

she never never xxx :((

Posted via Mobile Device

Chỉnh sửa cuối:

Auto

bạn gái của cậu không cho.... hay sao mà bù lu bù loa vậy auto. À mà cậu có cái "ki" của total ko?

she còn có nghĩa là "em" mà ;)
Có "cí" lun mai cn ra net send hen! ;)
Trong usb rùi :-??
Posted via Mobile Device

bin2210

Thường thì đa số file flv đều không xem đc trên mobile vì lỗi codec gì đó (ngoại trừ những video clip trên youtube), mà những flv đã không xem đc trên mobile thì có converter nó ra định dạng avi thì vẫn không xem đc.

vậy có soft nào coi được flv trên 3250 kô vậy

Auto

vậy có soft nào coi được flv trên 3250 kô vậy

sm xem đc đó;)
tại file .flv đó nén với thông số khác nên k xem đc ý chứ ;)
Dùng total conver lại 1lần là đc ngay ;)

Posted via Mobile Device

rockfan0924

Bạn nào rành về wifi cho ình hỏi chút, mình mua một cái nokia 5800, khi thử ở cửa hàng (chưa lắp sim) thì vào wifi đc, nhưng khi mình mang về dùng thì lại kô đc, mình làm như sau: cài đặt - khả năng kết nối - mạng Wlan thì máy tìm đc mạng, nhưng khi connect vào web thì máy lại báo lỗi không tìm đc mạng.

Bạn nào biết, chỉ giúp mình với... thankss

Các bác chú ý avi nó có vài loại đó nhé:)

Dùng bản 4.01 này mệt quá, mp4 quay từ máy ra, xem = realplayer thì ngon lành mà xem bằng SM 4.01 thì giật kinh, mất công convert lại bitrate:(

Status
Không mở trả lời sau này.